Kwa nini dr. Slaa anaingia jf mara kwa mara?

Kwa nini dr. Slaa anaingia jf mara kwa mara?

WanaJF ni kweli kabisa kama kiongozi unatakiwa kufahamu mijadala mbali mbali yanayohusu nchi yako na kwa TZ JF ndiyo mtandao ambao unaruhusu watu kutoa michango yao mbali mbali yanayohusu siasa, jamii na maisha yao kwa ujumla kwa hiyo Dr. Slaa kama viongozi wengine wanapaswa kuingia jamii forum na kufahamu wanaJF na waTZ tunajadili mada zipi.

Ila ninachokipenda kwa DR. Slaa yuko mwazi, amekuwa anatumia jina lake halisi na hii ni kutokana na ujasiri wake kwa sababu si mtu wa majungu, kama kuna issue tata anatoa ufafanuzi na watu tunamwelewa na kusonga mbele yote ikiwa ni kujenga taifa letu.

Katika hili ndio sababu waTZ wengi tunampenda ukiacha yale matawi ya mafisadi, kwani Dr. Slaa atakwambia ukweli hata kama hupendi.

Kingine ambacho naweza kusema kwa Dr. Slaa ni mtu wa kupenda kusoma kila kitu na kuielewa mimi nafikiri katika hili hata nikimfagilia hakuna wa kupinga kwani amekuwa akikosoa doc. mbali mbali za serikali hata sheria kama utakumbuka amekuwa akitoa kasoro mbali mbali kwenye bajeti, vifungu vya sheria vilivyopelekwa bungeni kwa miaka kumi na tano ya kuwa bungeni haya tumekuwa tukiyaona.

Mwisho mimi ningewashauri wamiliki wa JF wangetupa taarifa ya lini na kwa muda gani Dr. Slaa atatoa ufafanuzi wa maswala yanayohusu taifa letu in advace ili watu tuwe standby kumsubiri.

Mwisho nampongeza Dr, Slaa kwa kuwa muwazi na kwa kutupa sisi waTZ moyo na aendelee na moyo huo sisi tupo pamoja naye.
Najua Viongozi wengi lazima wapo humu JF lakini hawataki wajulikane wamo humu sijui kwa sababu gani au kwa kutojiamini kwa mambo wanyofanya.


Thanks Peoples power Katiba mpya lazima viraka vimetosha.
 
Mbona hata JK anachat sana kwa simu, au nyie Hamna namba yake? Kutuma SMS kajifunza juzijuzi tu, nyie ndiyo mnafikiri computer ataziweza, kuingia huku lazima kwanza uwe na basic ya vitu fulani. Tumpe mud atakuja tu siku moja akishajua
 
Yupo idle kama sisi tulio semi retired, ndio maana anaingia humu!
 
Nampongeza Dr.Slaa kwa ujasiri alionao na weredi wa kujenga hoja ndio maana washindani wake wamekuwa wakipata taabu sana namna ya kumshinda.......They will only win him legally not legitimately unless they change to be like him to win both,the reality will come out after constitution change and when the play ground will be equalized ......
 
Mbona hata JK anachat sana kwa simu, au nyie Hamna namba yake? Kutuma SMS kajifunza juzijuzi tu, nyie ndiyo mnafikiri computer ataziweza, kuingia huku lazima kwanza uwe na basic ya vitu fulani. Tumpe mud atakuja tu siku moja akishajua

Mkuu,
hapa umeongea kitu muhimu ambacho wengi tuna-overlook
Huwezi kuamini kuna baadhi ya maprofesa wa vyuo vikuu vyetu ambao hawaziamini computer, kwa maana hiyo hawatumii computer technology katika shughuli zao za taaluma!!
 
Kwa uliyetoa multiple choice hapo juu kuhusu ushiriki wa dr. humu ndani, naomba nikuulize swali dogo sana. Yupi bora kati ya anaye search information (whatever where it comes from) na yule anayeendekeza uswahiba na kutega sikio ndefu through wapambe nuksi. Dr. I will honestly require an audience with you. Keep it up hata vichaa wako nyuma yako na waache wanaokuchafua kwani zao zimefika. May almighty bless you in these difficult times
 
WanaJF,
Elimu haina mwisho hadi unaingia Kaburini. Ninaingia mitandao mbalimbali na siyo JF tu. Naamani ni mahali pia ninaweza kutoa mchango wangu wa mawazo licha ya kujifunza kutoka kwa wenzangu. Ningetamani kuona tunajadili hoja zenye manufaa zaidi kwa Taifa letu kuliko kutukanana na pengine kama kweli mtu haelewi kitu ni vema akaelmishwa. Ushabiki, unapoteza sana muda, na kwa bahati mbaya tunasahau kuwa muda ni fedha na sehemu ya umaskini wetu inasababishwa na kukosekana kwa umakini katika kutumia mitandao kama hii "constructively and positively". Mitandao pia ni "very informative". Kwa wale wasiojua, takriban kipindi chote cha Kampeni sikuwa ninasoma magazeti kwa kuwa sehemu nyingi ya nchi yetu au magazeti hayafiki au yanafika kwa kuchelewa sana. Lakini source yangu kubwa ya Information ilikuwa mitandao ambayo nilikuwa ninatumia. That is probably the difference tuko tunaotumia mitandao kwa Tija na wako wanaotumia mitandao destructively. I think this is where we can make the difference. The issue is who decides what is constructive and what is destructive, there are always rules of objectivity and this is what rolls the ball.

What a humble leader...... A leader who listens from the grass-roots....
 
Ni mtu mwenye hekima na busara pekee anayeweza kutukanwa alafu akatoa ushauri. Nakumbuka siku ambako hapa jf member engmtolera alipotoa maneno ya kashfa na kejeli kwa dr.na chama chake alafu dr.akamwombea msamaha kwa jf members kuwa hajui atendalo! Tutakae tufikiri mtu ambaye ana adhi ya kuwa kiongozi wa taifa anakubali kujibu hoja za msingi panapobidi. Huo ndo uongozi,si utawala,na kwa ili dr.Slaa ana "dogma" ya uongozi. Namheshimu sana na kweli sijamwona kiongozi mwingine mwenye hadhi ya dr.Slaa and I mean it. Atakayesema ni kujipendekeza kama member mmoja alivosema na aseme,mi nko tayari kwa lolote atakaloshauri dr. na pia mi nko tayari kwenda popote pale atakaposhauri dr.Slaa. Dr.SLAA STAY BLESSED!
 
nna mashaka na muanzisha mada

huenda ameanzisha makusudi kumjenga au huenda huyu ni Dr slaa amejianzishia mada kwa jina jengine

Ili iwe nini? Dr. Slaa siku zote anaanzisha hoja akitumia jina lake. Leo hii aanzishe hoja kama hii akiwa na sababu gani? Kama ni sifa hapa jamvini tayari anazo. Lazima uelewe kuwa kuna watu kama Dr. Slaa ambao hawaishi kwa ajili ya sifa. Sacrifice ambazo Dr wetu ameshatoa zitalast lifetime yake yote hata kama angeamua kukaa kimya kuanzia sasa for the rest of his life, Watanzania hata wale ambao hawampi support wanajua kuwa ameshaacha legacy yake hapa kwetu. Tumwombee tu uzima ili aendelee kupigana kwa niaba ya maskini.
 
Mabel naomba uelewe kitu kimoja maishani mwako, SIKU YEYOTE MTU AKIKUTUKANA USIUMIZE KICHWA KUFIKIRIA. MATUSI HAYAKUTOBOI WALA KUKUCHUBUA. NI MANENO NA MENGINE NI MAJINA YA VITU TU. UCHUKULIE KAWAIDA KWANI ANAYETUKANA NI MJINGA. MTU AKIKUAMBIA "MBUZI WEWE" HILI NI JINA LA MNYAMA NA PIA WEWE NI BINADAMU SIO MBUZI NA HAUWEZI KUBADILIKA KUWA MBUZI.
Hili ndilo linalomfanya Dr (Phd) Slaa aendelee kutoa hoja kwa kuwa anaelewa hayo. Kuna watu wapo kwa ajili ya kutukana tu lakini mwisho wa siku anakuwa anajuta rohoni mwake kwa kutukana pia huyo mtukanaji anapata dhambi tu.
Ukiwa na hoja wewe itoe tu hata kama utatukanwa kwa sana tu.
 
Kwanza anatuheshimu na huu ndio upendo anaotuonyesha, pamoja kuwa kiongozi mkubwa, mwenye sifa still constantly yupo pamoja na sisi
hapa jamvini na hata kujibu maswali, this is high level of interpersonal skills, Intellectualism he possesses, everyday, everytime u r my HERO & Leader i watch & follow, hana makuu, msikivu, he doesn't look for cheap popularity, i admire him, we will follow you ututoe Misri ( where we are) tuende nchi ya ahadi ( Tanzania tunayoitaka, tunayoipenda), Mungu akulinde
 
Back
Top Bottom