dyuteromaikota
JF-Expert Member
- Apr 30, 2013
- 5,937
- 8,358
- Thread starter
- #21
Nimemwambia. Hii ni kwa faida ya wengine piaMwambie atambue
Nimemwambia. Hii ni kwa faida ya wengine piaMwambie atambue
sasa bata na maelezo niliyokupa wap na wp? We mwiite kama Leo sikuku ujizolee point tatu muhimu kwa kula mzgo na chakula chakeKwa hiyo mwanamke anayejielewa ni yule anayekesha kwenye bata kila weekend!!!?
Simwachi ila atashtuka tu nampa kadi ya mwalikoMuache.
Kwangu kaja sana ila asubuhi anauliza supu tukale wapiMimi ninavyojua Mwanamke au Binti anayejua thamani yake pamoja na taratibu za kuolewa hawezi kukukaribisha kwake au kwao mapema...mpaka wewe umempeleka kwako/ kwenu kwanza.
Ndivyo inavyokuaga...ili asiwe amejipendekeza kwako.
Kutaneni mhl pengine kwnz hlf baadae andaa madikodiko aje kukupikia getho kwako ujue kama ni fundi wa mapishi....then ndio uje utaratibu mwingine.
Hivi wanaume muda wote mnawaza hbr za wanawake tu! Wazeni ni mambo mengine.
KabsaaaaWanaume tumebaki wachache sana
Punguza povu. Subiri aje afafanue mada.Nkuite kwangu nkupikie ugali ulihemea?
Mnapenda vitonga saana mpate sehem ya kula mwsho utataka ulale
Wanaume wa design yako wananiboa saana
Alafu ukamjibuje!?Kwangu kaja sana ila asubuhi anauliza supu tukale wapi
ni kweli mkuu, huyo anaonekana atakua anasahau kukumbuka majukumu yake kwako bila shaka..Wewe mtu tunakaa mtaa mmoja lakini hata siku moja hujawahi niita kwako unipikie japo ugali tu!
Kila siku wewe ukipiga simu unauliza weekend wapi!!
Halafu eti unauliza lini nitakupeleka kwa wazazi!
Nikampa hera aende buchani. AkanunaAlafu ukamjibuje!?
kwan hili jukwaa la nini mkuu?Hivi wanaume muda wote mnawaza hbr za wanawake tu! Wazeni ni mambo mengine.
Achana nae huyo ndo walewalePunguza povu. Subiri aje afafanue mada.
Hujui hata mambo ya kitonga. Au ni mchoyo sana. Kumpikia mtu ugali hata mara moja huwezi!!?Nkuite kwangu nkupikie ugali ulihemea?
Mnapenda vitonga saana mpate sehem ya kula mwsho utataka ulale
Wanaume wa design yako wananiboa saana
Aisee!!Nkuite kwangu nkupikie ugali ulihemea?
Mnapenda vitonga saana mpate sehem ya kula mwsho utataka ulale
Wanaume wa design yako wananiboa saana