Kwa mwanamke kutokupenda kufanya tendo la ndoa ,na kutokusikia raha ya tendo la ndoa


L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,930
Points
2,000
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,930 2,000
Pole zake sana Mkuu na pia pole kwako wewe.
Nashauri akamuone daktari ili apatiwe dawa zitakazoboresha hormones zake za kike
Nauchukua ushauri,watu wengi ukiwaambia wanasema humuandai vizuri,mara usimkalipie,mara amekuzoea sana,mara ana mchepuko.Hivi haiwezekani msichana akakuomba umsaidie matibabu?au kutafuta solution ya shida yake?hata kama sio mkeo au mpenzi wako?Nasema tena asante sana.
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
2,980
Points
2,000
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
2,980 2,000
Hahahahaha mkuu hili ni tatizo sugu sana kwenye ndoa nyingi japo wadau wengi wanakwepa kusema huu ukweli, kwa mujibu wako huyu siyo mkeo wala Mchepuko sasa sijui atakuwa na shida gani, ila kama ni mchaga heheeheh hao wako hivyo siko zote


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
3,075
Points
2,000
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
3,075 2,000
Hahahahaha mkuu hili ni tatizo sugu sana kwenye ndoa nyingi japo wadau wengi wanakwepa kusema huu ukweli, kwa mujibu wako huyu siyo mkeo wala Mchepuko sasa sijui atakuwa na shida gani, ila kama ni mchaga heheeheh hao wako hivyo siko zote


Sent using Jamii Forums mobile app
Why wachaga mkuu?
 
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2007
Messages
2,931
Points
1,250
BabaDesi

BabaDesi

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2007
2,931 1,250
Ndg mimi sio mtoto mdogo mpaka nimeamua kuandika hapa ninamaanisha,angekua amekeketwa wala nisingejishughulisha kuandika hapa,hata hivyo wanawake waliokekektwa wana enjoy sana tendo landoa na wana ham na wana tamani sana tendo,amini nakuambia sitaki kueleza mambo binafsi hapa,hapa sio mahala pake,nayajua mengi,naomba msaada wa matibabu ya mpenzi wangutafadhari.
Mkuu, labda amefikia mennopause mapema?
Tunaambiwa kuna umri mwanamke akifikisha yeye na hayo mambo yanakuwa vitu viwili tofauti...!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2014
Messages
1,664
Points
2,000
Msweet

Msweet

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2014
1,664 2,000
Zipo sababu nyingi (,1) vidonge vya uzazi hata k.m. inakauka hana love liquid.(2) Kama size ya penis is relatively ndogo kuliko size ya k. yake hapati maximum mkuno hivyo hupoteza hamu na wewe.( 3)Kuzaa kunatanua size ya k. Kama hajafanya mazoezi ya kurudisha size ya zamani atakosa hisia maana hasikii kitu kikiingia,(4) tabia ya kumfokea bila sababu unampotezea hamu kwako na tendo hilo kwako halipendi ukiwa naye.Kazi nyingi na msongo wa Mawazo (stress) ni adui wa sex hata kwa me sio me peke yao. Ongezeni wajuzi.


Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo kwenye tabia ya kufokewa bila sababu za msingi..... Dahhh..... A very good observation.
 
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,930
Points
2,000
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,930 2,000
Hahahahaha mkuu hili ni tatizo sugu sana kwenye ndoa nyingi japo wadau wengi wanakwepa kusema huu ukweli, kwa mujibu wako huyu siyo mkeo wala Mchepuko sasa sijui atakuwa na shida gani, ila kama ni mchaga heheeheh hao wako hivyo siko zote


Sent using Jamii Forums mobile app
kwa nini wachaga
 
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
682
Points
250
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
682 250
Naomba kujua je huu ni ugonjwa kwa mwanamke kutokupenda kufanya tendo la ndoa? je pia ni ugonjwa kutokusikia raha ya tendo la ndoa kwa mwanamke?
kuna matibabu ya matatizo hayo?
Angalizo mimi ni me,kwa niaba ya mpenzi wangu nimeuliza haya.
Ngoja nikupe idea kidogo..... Wakati yeye anakosa hamu au kutokupenda kufanya tendo na wewe jua yupo ambaye anahamu ya kufanya naye tendo.... Nimefikiri NEGATIVE sorry
 
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
682
Points
250
Balvejmumt

Balvejmumt

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
682 250
Hahahahaha mkuu hili ni tatizo sugu sana kwenye ndoa nyingi japo wadau wengi wanakwepa kusema huu ukweli, kwa mujibu wako huyu siyo mkeo wala Mchepuko sasa sijui atakuwa na shida gani, ila kama ni mchaga heheeheh hao wako hivyo siko zote


Sent using Jamii Forums mobile app
@Allency: Mkuu embu tengua kauli yako kidogo
 
M

muyovozi

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
223
Points
500
M

muyovozi

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
223 500
Lastly ni ana low libido (hamu ya tendo) ... Haina dawa labda kwa wataalamu ataongezewa hormones za kike, ila kuongeewa hormones ambazo mwili kwa muda mrefu mwili haukuzizoea itakuwa na madhara kama wachezaji wanaotumia dawa za kuongeza ngevu. Si salama . lakini ulianza naye ukaendeea naye , basi na Leo endelea naye tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2017
Messages
336
Points
250
N

ngongoti2000

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2017
336 250
Mwambie ajaribu kuchepuka kwa mtu Fundi...halafu alinganishe utamu
 
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,930
Points
2,000
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,930 2,000
Lastly ni ana low libido (hamu ya tendo) ... Haina dawa labda kwa wataalamu ataongezewa hormones za kike, ila kuongeewa hormones ambazo mwili kwa muda mrefu mwili haukuzizoea itakuwa na madhara kama wachezaji wanaotumia dawa za kuongeza ngevu. Si salama . lakini ulianza naye ukaendeea naye , basi na Leo endelea naye tu.

Sent using Jamii Forums mobile app
Namhurumia nimeamua kumsaidia,wenzie wanaenjoy balaa,unajua mtu unaona tofauti kabisa,mwanamke anaanza kusisismka kwa maneno tu,anaaza kufanya vitu ambavyo hata yeye havijui,mwanamke akiwa na nyege utamjua tu,ukianza kumshikashika sehemu muhimu anaweza kupiga bao kabisa kama sio kuchafua pichu yake,lkn yeye haoni chochote hadi yeye anajishitukia,anaomba nimsaidie kutafuta matibabu..
 

Forum statistics

Threads 1,284,072
Members 493,941
Posts 30,811,818
Top