Kwa mwanamke kutokupenda kufanya tendo la ndoa ,na kutokusikia raha ya tendo la ndoa


Daviie

Daviie

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
795
Points
1,000
Daviie

Daviie

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
795 1,000
Mkuu hapa wengi hawatakuelewa,nilipata a girl alikuwa na the same feelings aisee,tulhangaika mahospitali na makanisani,hakuna kitu..

Kuna ishu inaitwa low libido,tatizo walilosema hospital..na kanisani walisema mapepo
Hahaha so uliamini wapi kanisani au Hospitali. M nahisi huyu mwanamke mwenye low libido ananifaa sana, sidhani kama wanachepuka hawa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daviie

Daviie

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
795
Points
1,000
Daviie

Daviie

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
795 1,000
Namhurumia nimeamua kumsaidia,wenzie wanaenjoy balaa,unajua mtu unaona tofauti kabisa,mwanamke anaanza kusisismka kwa maneno tu,anaaza kufanya vitu ambavyo hata yeye havijui,mwanamke akiwa na nyege utamjua tu,ukianza kumshikashika sehemu muhimu anaweza kupiga bao kabisa kama sio kuchafua pichu yake,lkn yeye haoni chochote hadi yeye anajishitukia,anaomba nimsaidie kutafuta matibabu..
Duh noma sana unaweza mchukia bure kumbe siyo makosa yake

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2017
Messages
3,078
Points
2,000
Zeus1

Zeus1

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2017
3,078 2,000
Hahaha so uliamini wapi kanisani au Hospitali. M nahisi huyu mwanamke mwenye low libido ananifaa sana, sidhani kama wanachepuka hawa

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuchepuka ni ngumu sana,anakuwa hana ham na sex kabisa yani,ila anakuwa anatia huruma sanaa...anajiona wa tofauti kabisa
 
Tunguja

Tunguja

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2018
Messages
211
Points
250
Tunguja

Tunguja

JF-Expert Member
Joined Feb 15, 2018
211 250
Yes kabisa,kuna wanawake wanahitaji msaada kwa hili.Unakuta ulikua na mpenzi mmoja unafanya nae tendo la ndoa anakushukuru na kukusifu kuwa hakuwahi kupewa raha kama hizi unazompa,lakini unakutana na mwanamke mwingine anakuambia hasikii raha kabisa ya tendo la ndoa,na wala huwa hapati hamu kabisa ya kutaka kufanya tendo la ndoa
Damu zenu hazina usumaku,humvutii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
martinezmarty

martinezmarty

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
222
Points
500
martinezmarty

martinezmarty

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
222 500
Zipo sababu nyingi (,1) vidonge vya uzazi hata k.m. inakauka hana love liquid.(2) Kama size ya penis is relatively ndogo kuliko size ya k. yake hapati maximum mkuno hivyo hupoteza hamu na wewe.( 3)Kuzaa kunatanua size ya k. Kama hajafanya mazoezi ya kurudisha size ya zamani atakosa hisia maana hasikii kitu kikiingia,(4) tabia ya kumfokea bila sababu unampotezea hamu kwako na tendo hilo kwako halipendi ukiwa naye.Kazi nyingi na msongo wa Mawazo (stress) ni adui wa sex hata kwa me sio me peke yao. Ongezeni wajuzi.


Sent using Jamii Forums mobile app
Umemjibu vizuri, tena kwa kukazia hapo kwenye vidonge vya uzazi wa mpango kuna ambao huacha hzo dawa kwa sababu wanasema wakiwa faragha kwenye tendo la jimai hapat hisia zozote hvo kupelekea kuonekana kama anasubir tu jamaa amalize

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Emmado

Emmado

Senior Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
146
Points
225
Emmado

Emmado

Senior Member
Joined Dec 2, 2010
146 225
Naomba kujua je huu ni ugonjwa kwa mwanamke kutokupenda kufanya tendo la ndoa? je pia ni ugonjwa kutokusikia raha ya tendo la ndoa kwa mwanamke?
kuna matibabu ya matatizo hayo?
Angalizo mimi ni me,kwa niaba ya mpenzi wangu nimeuliza haya.

Hili ni tatizo kubwa sana kwa sasa ila bahati walengwa hatambui kuwa ni tatizo nampa hongera zake shemeji .... kwani natumaini kukubali kuwa tatizo lipo ni mwanzo wa kupata tiba/ufumbuzi

Hili tatizo limegawanyika katika makundi mawili

>>>> 1) KISAKOLOJIA
Ambapo ni wachache sana wanaangukia hapa kwasababu wanamawazo ya kuumizwa au kuudhiwa na wapenzi wao ...

>>>>2) TATIZO LA KIMFUMO.
Ambapo hapa huwa ni tatizo linalochangiwa na vitu vyote ambavyo havihusiani na kisakolojia... kuanzia madawa, mitindo ya maisha na n.k..

FIKRA POTOFU:-
Wanawake wengi hudhani kuwa hakuna tatizo la wanawake kupungukiwa nguvu za kike hivyo wakiwa na tatizo hili huanza kuwaza kuwa sababu zisizo husiana pamoja na iliyo maharufu zaid kwa sasa ya kale kamboga KIBAMIA... Ingawa kiuhalisia hata maumbile yaweje hawezi kupata raha au msisimko anautegemea kama anatatizo analo.

SULUHISHO
>>>Swala la mapenzi ni sanaa pana sanaa...kikubwa ni mtu akawa muawazi kwa mwenzake na mkatafuta ufumbuzi pamoja ili kufaidi starehe hii ya thamani.
 
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,930
Points
2,000
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,930 2,000
Hili ni tatizo kubwa sana kwa sasa ila bahati walengwa hatambui kuwa ni tatizo nampa hongera zake shemeji .... kwani natumaini kukubali kuwa tatizo lipo ni mwanzo wa kupata tiba/ufumbuzi

Hili tatizo limegawanyika katika makundi mawili

>>>> 1) KISAKOLOJIA
Ambapo ni wachache sana wanaangukia hapa kwasababu wanamawazo ya kuumizwa au kuudhiwa na wapenzi wao ...

>>>>2) TATIZO LA KIMFUMO.
Ambapo hapa huwa ni tatizo linalochangiwa na vitu vyote ambavyo havihusiani na kisakolojia... kuanzia madawa, mitindo ya maisha na n.k..

FIKRA POTOFU:-
Wanawake wengi hudhani kuwa hakuna tatizo la wanawake kupungukiwa nguvu za kike hivyo wakiwa na tatizo hili huanza kuwaza kuwa sababu zisizo husiana pamoja na iliyo maharufu zaid kwa sasa ya kale kamboga KIBAMIA... Ingawa kiuhalisia hata maumbile yaweje hawezi kupata raha au msisimko anautegemea kama anatatizo analo.

SULUHISHO
>>>Swala la mapenzi ni sanaa pana sanaa...kikubwa ni mtu akawa muawazi kwa mwenzake na mkatafuta ufumbuzi pamoja ili kufaidi starehe hii ya thamani.
Asante sana mkuu
 
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2014
Messages
1,258
Points
2,000
luangalila

luangalila

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2014
1,258 2,000
Yes kabisa,kuna wanawake wanahitaji msaada kwa hili.Unakuta ulikua na mpenzi mmoja unafanya nae tendo la ndoa anakushukuru na kukusifu kuwa hakuwahi kupewa raha kama hizi unazompa,lakini unakutana na mwanamke mwingine anakuambia hasikii raha kabisa ya tendo la ndoa,na wala huwa hapati hamu kabisa ya kutaka kufanya tendo la ndoa
Iv mnapo sema tendo la ndoa alafu hamjafunga ndoa bac hamstahili kuita ilo tendo kuwa ninla ndoa balinmtakuwanmnazini yaan ss kamanunazininna demu wqko au mchumba wako
 
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,930
Points
2,000
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,930 2,000
Iv mnapo sema tendo la ndoa alafu hamjafunga ndoa bac hamstahili kuita ilo tendo kuwa ninla ndoa balinmtakuwanmnazini yaan ss kamanunazininna demu wqko au mchumba wako
tendo la ngono,kwa wasiofunga ndoa.
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
14,127
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
14,127 2,000
Umeeleza vizuri sana ndg,nasikitika hali hii imenifanya niwe na tabia mbaya ya kuonja onja ili kuona kama kuna kitu hakiko sawa kwangu,lakini kusema ukweli katika kuonja kwangu nimeonekana natoa huduma nzuri kuliko ninayopewa mimi na sifa zilizoambatana nsa shukurani.,sikupenda niyaseme haya sio lengo la mada hii.
Yeah pia utakuta game za nje unainjoy zaidi kuliko game za kupiga ukiwa na mpenzi wako! Tabu kweli kweli...But anyways ni incompatibility issues, jambo naloweza kukusaidia ni ufanye mpango wa kumtafutia dawa ya kubalance hormones zake. Sometimes hili janga husababishwa na hormonal imbalanace.
 
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
1,930
Points
2,000
L

lee van cliff

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
1,930 2,000
Yeah pia utakuta game za nje unainjoy zaidi kuliko game za kupiga ukiwa na mpenzi wako! Tabu kweli kweli...But anyways ni incompatibility issues, jambo naloweza kukusaidia ni ufanye mpango wa kumtafutia dawa ya kubalance hormones zake. Sometimes hili janga husababishwa na hormonal imbalanace.
umshauri umepokelewa mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,284,093
Members 493,941
Posts 30,812,749
Top