Kwa Mubarak kunazidi kuwaka moto

Kwa Mubarak kunazidi kuwaka moto

regam

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2011
Posts
269
Reaction score
52
Naangalia aljazeera live. Wamisri bado wanazidi kuhamasika na maandamano. Inasadikika wanakaribia milioni moja kwenye viwanja vya tahrir. Madai yao ni kwamba wanataka mubarak angatuke na pia yafanyike mabadiliko ya katiba.
my take: si lazima watu milion 78 wa misri wameandamana kupinga utawala wa mubarak. Hivyo hata sisi si lazima wooote milioni 40 tuandamane. Kinachotakiwa ni nia tuu na support kwa jambo hili. Hivyo tusiwasikilize baadhi yetu wanaotuvunja moyo kwamba haiwezekani.
 
Back
Top Bottom