Kwa mtaji huu East African Federation tuta-survive?

Kwa mtaji huu East African Federation tuta-survive?

okon

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2008
Posts
305
Reaction score
92
We are so careless. Utasikia eti hata kama limekosewa message sent. Upuuzi mtupu. Namna hii hatuwezi ku-survive kwenye shirikisho ambalo washirika wetu wako makini. Inakuwaje tangazo linalotolewa na serikali liwe na makosa ya kis-enge namna hii?? Tena kwenye gazeti kubwa hivi? hakuna proof reading hata kidogo? Ukitaka kujua tuna matatizo, wakurugenzi wenyewe wanaliona na wanaendelea na ishu zao kama kawaida. Yaani hata mchana lunch wataenda kama kawa na chakula kinashuka. KAMA MULUGO kule kwenye conference. Hebu soma halafu sema umeelewa nini!!

:A S 13:
attachment.php
 

Attachments

  • Tangazo.jpg
    Tangazo.jpg
    33 KB · Views: 429
Kichwa kinauma sana hii nchi, kwani wangetumia kiswahili wasinge eleweka???
 
Kwa kweli hiki kigezo cha kuteua wabunge au district council members waliomaliza form IV kwa kweli inabidi ipitiwe tena na badala yake wawafanyie mitihani kwanza. Jerry Silaa na wenzake kwa kweli ni waborongaji tu na wako pale kwa ajili ya kuuza sura na kumpa Kikwete umbea wa mitaani toka kwenye vibao kataa.
 
Kweli wanatuabisha kwa kweli halafu hivi property owners wote wanajua kingereza?
 
Lakini si umeelewa bwana, kwani lugha yako hii? mzungu mwenyewe anakosea vile vile! Nikisema ni makosa ya Mhariri nitakua nasema ulongo?
 
Kwani kulikuwa na ulazima gani wa kuandika hilo tangazo kwa kutumia kiingereza?, si wangeliandika tu kwa kiswahili?
 
Back
Top Bottom