Kwa mliooa na kuolewa, hivi hii ni kweli?


M

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2016
Messages
1,143
Likes
858
Points
280
M

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2016
1,143 858 280
Inategemea aina ya mwenza uliyempata,kwawengine ndoa nichanzo kipya cha furaha maishani
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Sio kweli mada na picha zake.. Ndoa ni raha tupu usipime.
 
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,877
Likes
3,971
Points
280
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,877 3,971 280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
28,631
Likes
34,158
Points
280
GENTAMYCINE

GENTAMYCINE

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
28,631 34,158 280
Sio kweli mada na picha zake.. Ndoa ni raha tupu usipime.
Kidogo hapa nitapishana nawe Mkuu kwani japo Mimi bado sijaoa na sitarajii Kuoa leo wala kesho ila nina ' Kipaji ' kikubwa sana cha Kusuluhisha ' Ndoa ' za Watu wengi na kila Mwezi huwa sikosi kuletewa ' Kesi ' za Wanandoa 3 au 4 niwasuluhishe sasa unaposema kwamba Ndoa ni raha tupu nashindwa ' Kukumanya / Kukuelewa '. Na nadhani pengine kwakuwa nasuluhisha sana Ndoa za Watu Vijana kwa Wazee ndiyo maana hata ile ' hamu ' kama siyo ' nia ' ya Kuoa imenitoka kabisa na wala sihitaji.
 
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,877
Likes
3,971
Points
280
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,877 3,971 280
Kidogo hapa nitapishana nawe Mkuu kwani japo Mimi bado sijaoa na sitarajii Kuoa leo wala kesho ila nina ' Kipaji ' kikubwa sana cha Kusuluhisha ' Ndoa ' za Watu wengi na kila Mwezi huwa sikosi kuletewa ' Kesi ' za Wanandoa 3 au 4 niwasuluhishe sasa unaposema kwamba Ndoa ni raha tupu nashindwa ' Kukumanya / Kukuelewa '. Na nadhani pengine kwakuwa nasuluhisha sana Ndoa za Watu Vijana kwa Wazee ndiyo maana hata ile ' hamu ' kama siyo ' nia ' ya Kuoa imenitoka kabisa na wala sihitaji.
Ukikutana na shida hizo kwenye ndoa, basi ujue ndoa hiyo inatatizo la mmoja wa wana ndoa mume ama mke kutokujua nafasi yake na mahitaji ya (msingi) kwa mwenza wake
 
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
5,144
Likes
3,966
Points
280
tramadol

tramadol

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
5,144 3,966 280
Kidogo hapa nitapishana nawe Mkuu kwani japo Mimi bado sijaoa na sitarajii Kuoa leo wala kesho ila nina ' Kipaji ' kikubwa sana cha Kusuluhisha ' Ndoa ' za Watu wengi na kila Mwezi huwa sikosi kuletewa ' Kesi ' za Wanandoa 3 au 4 niwasuluhishe sasa unaposema kwamba Ndoa ni raha tupu nashindwa ' Kukumanya / Kukuelewa '. Na nadhani pengine kwakuwa nasuluhisha sana Ndoa za Watu Vijana kwa Wazee ndiyo maana hata ile ' hamu ' kama siyo ' nia ' ya Kuoa imenitoka kabisa na wala sihitaji.
Ok I respect maoni yako mkuu na mimi nimejibu on my side,hakika ni raha sana kuwa na mke mzuri, sweet, anayekuheshimu na kujipenda na hasa kuwa responsible na familia Masters na above all when you come to the sex act real una enjoy ile Sweetness mwanzo mwisho.

Lazima hapo nitakuwa upande wa washiriki huo utafiti.

Pole kwa kazi ya kutafuta suluhu ndoa
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
14,153
Likes
15,148
Points
280
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
14,153 15,148 280
inategemea
 
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
9,551
Likes
4,413
Points
280
Rohombaya

Rohombaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
9,551 4,413 280
Ndoa ni muunganiko Wa nafsi mbili zinazo pendana.
Dah.... Kupendana bila changamoto hakuna raha....angalau kuwe na mtiti siku mojamoja ndiyo mapenzi yanazidi
 

Forum statistics

Threads 1,215,809
Members 463,420
Posts 28,560,341