Kwa matokeo haya, umaarufu uko wapi?


GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Wakati juzi trh 2.10.2011 ukifanyika uchaguzi wa Mbunge Jimbo la Igunga, vile vile kulikuwa na chaguzi 22 za madiwani zilizokuwa zinaendelea sehemu mbali mbali.

Katika uchaguzi wa Igunga , sina la kusema kwani kila mmoja wet anajua kilichofanywa na CCM dhidi ya jeshi zima CDM na wakiwa na silaha zote ili hali wenzao CCM walipeleka jeshi dogo ila lililotumia mbinu na akili nyingi.

Na jeshi bora si lile lenye uwingi wa watu bali lenye kutumia akili nyingi na mbinu (strategy ) zilizo kwenda shule. Katika matokeo ya udiwani CCM kilishinda kata 17 zikiwamo zile ambazo kuna ngome ya CCM kama tarime, rorya na moshi, ambapo chadema kiliambulia 5 tu pamoja na kutumia viongozi wao mbali mbali wa kitaifa km Lissu, Mbowe, Zitto kuwapigia chepuo wagombea wao.


My take :

Kama hali iko ni hivi basi ile falsafa ya cdm ya nguvu ya umma imeanza kuishiwa nguvu, kwani umaarufu wao umeanza kuporomoka kwa kasi ya ajabu.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,459
Likes
29,546
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,459 29,546 280
Kumbe hata kwingine walipiga puuu.

Poleni sana magwanda. Mchezo umekwisha.
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,909
Likes
15
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,909 15 145
Hakuna asiyejua kwamba CCM saiv inapumulia mashine kisiasa. Falsafa ya kujivua gamba imeshindwa kuwasafisha na badala yake inatishia kuwatoa madarakani. Pamoja na CCM 'kutangazwa washindi' Igunga, nawapa hongera CDM kwa kura ilizopata.
CCM saiv mnakabiliwa na maamuzi magumu ya kufanya kujisafisha na kutafuta support kwa wananchi kabla ya 2015. Mmeuona mziki wa CDM Igunga na hamtothubutu kuendelea na falsafa yenu ya kujivua gamba, kwa kuwa mnajua itawamaliza wenyewe.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Hali ni mbaya ndani CDM kwa taarifa zilizopo viongozi wamesambaratika katika group 2, ambapo Group la Zitto lenyewe linasema wazi matokeo yale ni halali wajipange upya, ila lingine wanasema wanaenda mahakamani hapo sasa kazi kwenu cdm ndio gharama za kushindwa hizo
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Hakuna asiyejua kwamba CCM saiv inapumulia mashine kisiasa. Falsafa ya kujivua gamba imeshindwa kuwasafisha na badala yake inatishia kuwatoa madarakani. Pamoja na CCM 'kutangazwa washindi' Igunga, nawapa hongera CDM kwa kura ilizopata.
CCM saiv mnakabiliwa na maamuzi magumu ya kufanya kujisafisha na kutafuta support kwa wananchi kabla ya 2015. Mmeuona mziki wa CDM Igunga na hamtothubutu kuendelea na falsafa yenu ya kujivua gamba, kwa kuwa mnajua itawamaliza wenyewe.
Kama jamaa wameisha anza bna kubomoa ngome zenu za rorya, tarime , moshi mnakazi nzito siyo rahisi km mfikiriavyo !
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Kama huwezi kuona kura za Igunga zinaonyesha jinsi gani umaarufu wa Chadema unaongezeka, nina shaka na uwezo wako wa kujua mambo.
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kumbe hata kwingine walipiga puuu.

Poleni sana magwanda. Mchezo umekwisha.
Jamaa wamesambaratishwa vibaya, leo hata gazeti lao la tanzania daima limewatosa kuandika habari zile za kishabiki kwani mambo ni magumu. Mbowe afutwe kazi ameshindwa kukiongoza chama mpaka wanapata aibu hii ya matokeo ya ubunge + madiwani
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
110
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 110 145
takataka!!! Nilikuwa sijui kama hauna akili kiasi hicho
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Kama huwezi kuona kura za Igunga zinaonyesha jinsi gani umaarufu wa Chadema unaongezeka, nina shaka na uwezo wako wa kujua mambo.
Tulikuwa tunapiga hesabu za haraka haraka kwa gharama mlizo tumia Igunga za Tshs 1.345bn zingetosha kujenga ofisi vijijini zipatazo zaidi ya 300. Sasa si bora mngekuwa mwaelekeza hizo pesa huko kuliko kuzipoteza km hivi na hamkupata kitu ? jifunzeni acheni ubishi magwanda nyie !
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 99 145
Kama jamaa wameisha anza bna kubomoa ngome zenu za rorya, tarime , moshi mnakazi nzito siyo rahisi km mfikiriavyo !
Unaongea kama umekunywa maji ya chooni nakusaidiakuelewa kama ifuatavyo
Rorya haikuwahi kuwa ngome ya Chadema. Ili watu walichagua NCCR kwa kuwa wamechoka na CCM hata sasa kata hiyo waliyo shida CCM ni kazi ya hongo.

Mbunge wa Rorya ana maslahi binafsi so anatumia pesa kuwarubuni wajinga. Tarime unayo ongelea si penye ngome ya Chadema. Kumbumba hata Igunga ni ngome ya CCM lakini angalia hata hesabu zinawashinda Tume kwa uwazi so acha kujifriji.

Moshi pia wao CCM na kiti hicho kilikuwa kinashikiliwa na CCM wamekirudisha sawa sawa na Rorya na Tarime huko nje ya mji na si mjini. Nadhani sasa utaelewa badala ya kuongea utombo mapema kama vile umetoka kunywa supu ya utumbo .
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Unaongea kama umekunywa maji ya chooni nakusaidiakuelewa kama ifuatavyo
Rorya haikuwahi kuwa ngome ya Chadema.Il watu walichagua NCCR kwa kuwa wamechoka na CCM hata sasa kata hiyo waliyo shida CCM ni kazi ya hongo .Mbung wa Rorya ana maslahi binafsi so anatumia pesa kuwarubuni wajinga.

Tarime unayo ongelea si penye ngome ya Chadema .Kumbumba hata Igunga ni ngome ya CCM lakini angalia hta hesabu zinawashinda Tume kwa uwazi so acha kujifriji.

Moshi pia wao CCM na kiti hicho kilikuwa kinashikiliwa na CCM wamekirudisha sawa sawa na Rorya na Tarime huko nje ya mji na si mjini .Nadhani sasa utaelewa badala ya kuongea utombo mapema kama vile umetoka kunywa supu ya utumbo .
Umemaliza kulia ? kwani cdm wote mko msibani mnalia mnalia km watoto wadogo, kisa eti CCM baba yenu amewanyima chakula jimboni. Yote kwa yote , nyie pia si mliweka mgombea na kutumia viongozi wenu wa kitaifa wote, mbona sasa hamkupata kitu?. Kwa kata hizo 22 za udiwani CCM imeshinda kwa 77%, ww km mwana cdm unajisikia uchungu kiasi gani kuona chama cha ccm bado kinakubalika kiasi hiki. Nyie Tshs 1.345 bn mlizo tumia Igunga mbona hazikuwasaidia chochote? Tatizo lenu nguvu nyingi akili chache, ndipo ccm wanapowazidia hapo tu.
 
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
7,673
Likes
1,718
Points
280
Pancras Suday

Pancras Suday

Verified Member
Joined Jun 24, 2011
7,673 1,718 280
Tangaza huyu piga yule fullstop.
 
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
35
Tekelinalokujia

Tekelinalokujia

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
353 1 35
Wakati juzi trh 2.10.2011 ukifanyika uchaguzi wa Mbunge Jimbo la Igunga, vile vile kulikuwa na chaguzi 22 za madiwani zilizokuwa zinaendelea sehemu mbali mbali. Katika uchaguzi wa Igunga , sina la kusema kwani kila mmoja wet anajua kilichofanywa na CCM dhidi ya jeshi zima CDM na wakiwa na silaha zote ili hali wenzao CCM walipeleka jeshi dogo ila lililotumia mbinu na akili nyingi. Na jeshi bora si lile lenye uwingi wa watu bali lenye kutumia akili nyingi na mbinu (strategy ) zilizo kwenda shule.

Katika matokeo ya udiwani CCM kilishinda kata 17 zikiwamo zile ambazo kuna ngome ya CCM kama tarime, rorya na moshi, ambapo chadema kiliambulia 5 tu pamoja na kutumia viongozi wao mbali mbali wa kitaifa km Lissu, Mbowe, Zitto kuwapigia chepuo wagombea wao.
My take : kama hali iko ni hivi basi ile falsafa ya cdm ya nguvu ya umma imeanza kuishiwa nguvu, kwani umaarufu wao umeanza kuporomoka kwa kasi ya ajabu.


As you already said. your take. so sweat not for we have our take as well.
 
K

kizazi kipya

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2010
Messages
329
Likes
5
Points
35
K

kizazi kipya

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2010
329 5 35
mbinu za kisasa za kutumia udini na umafia wa kuchoma nyumba za viongozi wenu ili msingizie chadema.....plus kuiba kura..stupid
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
mbinu za kisasa za kutumia udini na umafia wa kuchoma nyumba za viongozi wenu ili msingizie chadema.....plus kuiba kura..stupid
Hayo ni maneno yenu siku zote tumeisha yazoea, tatizo lenu nguvu nyingi akili chache ndio maana jeshi lenu linashidwa !
 

Forum statistics

Threads 1,251,190
Members 481,615
Posts 29,761,895