By
peri
acha propaganda zisizo na mashiko, unatoa tuhuma bila hata ushahidi.
Ulisha msikia jk akiwa na waslam mcktn na wanayo ongea?
Unaweza kuyathibitisha au unaleta stori za vijiweni?
Hivi kwa vile ni jk ndo asingiziwe kila kitu?
Mbona hauwakosoi mapadri walisema yeye ni chaguo la mungu?
Mbona hauwakosoi walipoingeza serekali kwa kuwauwa watu ndani ya mckt wa mwembechai na pemba wkt mauaji ya arusha viongozi haohao waliyalaani?
Au arusha ndio kuna watu wenye thamani lkn co dar wala pemba?
Mbona haukukosoa kanisa walipotoa muongozo kwenye uchaguzi mwaka juzi, hawakua wanaingilia yasowahusu na kuleta udini?
Mbona chaguzi zote zilizopita hawakuwa wanafanya hivyo?
Mbona hausemi leo kanisa katoliki linahusishwa na kuifadhili cdm, kwanini usiwashauri wakanushe kwanza kuliko kuendelea kukaa kimya?
Wewe ndio mdina na yote uloandika inaonyeshwa jinsi ulivyo. Unatoa tuhuma nzito zisizo na ushahidi na wadini wenzako wanashabikia tu.