Kwa makonda huyu! ukawa mtaomba po!!

Kwa makonda huyu! ukawa mtaomba po!!

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Posts
2,401
Reaction score
3,641
Huyu ni mkuu wa mkoa kijana anaejiamini na anajituma sana ktk kazi zake amewzesha viongozi wa ukawa kumezwa kabisa. Ni mh mwita pekee ndo angalau anasikika wengine wako hoi,huyu anafaa sana kua rais wa tanzania wa awamu ya 6.
 
Makonda na Gambo ni wakuu wa mikoa wanaotanabaisha uwezo wa kiuongozi wa aliyewateua.
Ni aibu sana kuwa na sampuli ya uongozi hii kwa karne hii ya maendeleo
 
Huyu ni mkuu wa mkoa kijana anaejiamini na anajituma sana ktk kazi zake amewzesha viongozi wa ukawa kumezwa kabisa. Ni mh mwita pekee ndo angalau anasikika wengine wako hoi,huyu anafaa sana kua rais wa tanzania wa awamu ya 6.
Lumumba mmebakia kuokoteza watu tu. Sifa kuu asie na adabu, mshari. Dalili za kupoteza mwelekeo hizo.
 
Enyi wapumbavu nani aliyewaambia kuwa matatizo ya nchi hii ni Chadema na Ukawa kwa ujumla?!

Na kama hizi akili zenu vijana wa ccm zinawakilisha akili za viongozi wenu hakika nchi hii aliyeiroga kafa
 
Huyu ni mkuu wa mkoa kijana anaejiamini na anajituma sana ktk kazi zake amewzesha viongozi wa ukawa kumezwa kabisa. Ni mh mwita pekee ndo angalau anasikika wengine wako hoi,huyu anafaa sana kua rais wa tanzania wa awamu ya 6.
Hoja ni kushawishi wapiga kura mkuu,sio kupanua mdomo huku ukizunguka Dar yote.bila jasho la damu haya majiji hayatawaliki tena na green.
 
Makonda na Gambo ni wakuu wa mikoa wanaotanabaisha uwezo wa kiuongozi wa aliyewateua.
Ni aibu sana kuwa na sampuli ya uongozi hii kwa karne hii ya maendeleo
Kuna Siku mtukufu alisema anatamani wakuu wote wa mikoa wawe kama makonda!
 
Yaani we we ni kiazi kabisa yaani ushauona huyo boya anafaa kuwa rais wa inchi hii uatafikili uraisi ni wa mchezomchezo!
 
Huyu ni mkuu wa mkoa kijana anaejiamini na anajituma sana ktk kazi zake amewzesha viongozi wa ukawa kumezwa kabisa. Ni mh mwita pekee ndo angalau anasikika wengine wako hoi,huyu anafaa sana kua rais wa tanzania wa awamu ya 6.
Umetumwa wewe sio bure kuwatafutia watu ban au makosa ya sheria ya mitandao
 
Huyu ni mkuu wa mkoa kijana anaejiamini na anajituma sana ktk kazi zake amewzesha viongozi wa ukawa kumezwa kabisa. Ni mh mwita pekee ndo angalau anasikika wengine wako hoi,huyu anafaa sana kua rais wa tanzania wa awamu ya 6.
Nchi inaongozwa kwa busara. Sijaona hata chembe ya busara katika huyu unayemremba hapa. Na hili linadhihirisha kuwa hata wewe busara huna.
 
Back
Top Bottom