Kwa makonda huyu! ukawa mtaomba po!!

Kwa makonda huyu! ukawa mtaomba po!!

Angeanza kwanza kuonyesha mfano wa kuipoteza ukawa alipokuwa DC Kinondoni.....we all know what happened in 2015 😛😛😛
Kwani lengo la kuwa viongozi ni kupambana na wapinzani kama kipaumbele chao?! Akili za kisengerema kabisa kuwa na watu wenye mawazo kama ya vijana wa ccm
 
Huyu ni mkuu wa mkoa kijana anaejiamini na anajituma sana ktk kazi zake amewzesha viongozi wa ukawa kumezwa kabisa. Ni mh mwita pekee ndo angalau anasikika wengine wako hoi,huyu anafaa sana kua rais wa tanzania wa awamu ya 6.
Makonda akiwa mkuu wa wilaya ya kinondoni mwaka 2015 alivunja rekodi ya kupoteza majimbo mengi kwa ukawa kuliko DC yeyote Tanzania baada ya majimbo ya kinondoni,Kawe,Ubungo na Kibamba kuchukuliwa na UKAWA pamoja na Makonda kukesha akifanya hujuma ili UKAWA ishindwe.
 
Makonda na Gambo ni wakuu wa mikoa wanaotanabaisha uwezo wa kiuongozi wa aliyewateua.
Ni aibu sana kuwa na sampuli ya uongozi hii kwa karne hii ya maendeleo

Umeambiwa ni raisi wa awamu ya sita ndugu
 
Mkwanja wa sigara tu huo unamsumbua....ati sigara ya shisha marufuku..lakini sigara za vipisi sawa.......rushwaaaaaa
 
Back
Top Bottom