Kwa makamanda mliopo main cumpus-udsm.


Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
Oya,mbona hamtuapdate nini kinaendelea huko,au ndo mmeridhka na hyo styl mpya ya maboko??
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Oya,mbona hamtuapdate nini kinaendelea huko,au ndo mmeridhka na hyo styl mpya ya maboko??
unasubiria wanaume wapange mikakati. Anzisha wewe!
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,478
Likes
2,859
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,478 2,859 280
niko front line nitawajuza.
 
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2011
Messages
696
Likes
10
Points
35
G

GHANI

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2011
696 10 35
unasubiria wanaume wapange mikakati. Anzisha wewe!
inaonyesha kabla ya kuingia humu umeingiliwa kinyume na maumbile.udsm oyeee.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
918
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 918 280
inaonyesha kabla ya kuingia humu umeingiliwa kinyume na maumbile.udsm oyeee.
huyo jamaa cjui ni usalama wa ccm au vp,yan lina ishu za kishoga kweli!!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
huyo jamaa cjui ni usalama wa ccm au vp,yan lina ishu za kishoga kweli!!
sikulaumu. Najua stress za sup zinakusumbua. Ndio umebalehe, bado mtoto.
 
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
345
Likes
141
Points
60
nyambari

nyambari

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
345 141 60
unasubiria wanaume wapange mikakati. Anzisha wewe!
Sijui we mzee una matatizo gani mbona unapenda kubwata ovyoovyo hata mambo yasiyokuhus shame on you
 
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
2,697
Likes
247
Points
160
The Magnificent

The Magnificent

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
2,697 247 160
rudin kwenye mada wakuu mbona mnaleta story za kishoga hapa jamvin!!?
 

Forum statistics

Threads 1,250,178
Members 481,248
Posts 29,723,259