Kwa mafunzo zaidi

Kwa mafunzo zaidi

Jenerali Ken

Member
Joined
Mar 30, 2020
Posts
35
Reaction score
77
Kama unahitaji kujifunza ngao - self defense system , Tembelea katika mitandao yetu ya kijamii inayojumuisha You tube au Facebook au tembelea tovuti yetu ya Blogger au tembelea ukurasa wetu wa Jamiiforums au wasiliana moja kwa moja na mkufunzi mkuu wa ( ngao - self defense system ) mlinzi shujaa kwa nambari +225 669 484340 au +225 775 811633 au +205 3.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom