Kwa kiwango cha kilimo cha bangi nafikiri kihalalishwe

Kwa kiwango cha kilimo cha bangi nafikiri kihalalishwe

ubongokid

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2017
Posts
2,381
Reaction score
4,664
Wadau,nalitizama hili swala kibiashara,

Kwanza naangalia thamani ya pesa za kigeni tuitakayopata na pia nafikiria namna bora zaidi ya kuongeza kipato cha wanachi

Serikali inaweza kuruhusu kilimo cha bangi kwa kibali maalum.Na inaweza kuhalalisha uvutaji wa bangi pia kwa kibali maalum

Tukatae tukubali,walimaji wapo,wavutaji wapo.kwa hali hiyo ni bora tukatumia kama fursa kuhakikisha tunaweza kusonga mbele.

Naruhusu mjadala mtu amtage mzee mnyapaa na mkuu wao
 
Tatizo watu wengine wakivuta bangi wanadata...Sasa ni bora bangi ipigwe marufuku ili tuvute wachache...ambao ndo tubaweza kuhimili hii stimu ..maana ukisema bangi isiwe marufuku ...means wavutaj wengi wataongezeka...nskusababisha sisi wavutaj wengine tuonekane atuna maana..
 
Tatizo watu wengine wakivuta bangi wanadata...Sasa ni bora bangi ipigwe marufuku ili tuvute wachache...ambao ndo tubaweza kuhimili hii stimu ..maana ukisema bangi isiwe marufuku ...means wavutaj wengi wataongezeka...nskusababisha sisi wavutaj wengine tuonekane atuna maana..
Hahahah.
 
Hahaha hata kama sisi hatuvuti ihalalishwe wanaovuta wa furahie.
Tungelima kama zao la biashara huko marekani kuna states imehalalishwa tungeuza huko.
Anyway najua wawekezaji wetu wachina wakiomba kuwekeza kwenye kilimo cha bangi wataruhusiwa tu.
 
Back
Top Bottom