Ruhusuni Kilimo cha Bangi mpunguze makali kwa wananchi maskini

Ruhusuni Kilimo cha Bangi mpunguze makali kwa wananchi maskini

Randy orton

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2019
Posts
1,338
Reaction score
3,575
Hakuna utafiti wowote wa kisayansi ambao serikali inaweza kuja nao ambao unajustify kupinga biashara ya kilimo cha bangi zaidi ya uoga na unafki.

Pombe ina madhara makubwa zaidi ya bangi, tafiti zote za kisayansi zinathibitisha hivyo, taarifa za serikali ya Tanzania zinaonyesha TBL (pombe) ni miongoni mwa kampuni 5 zinazolipa kodi nyingi zaidi Tanzania, na bado kwenye madhara inaishinda bangi.

Arusha , Mafinga na sehemu kibao Tanzania wanaweza kulima bangi na kuuza kwenye masoko makubwa duniani serikali iweke huko tozo ipunguze makali kwa watanzania.

Huo unafki wa kijifanya mnalinda vijana at the same time mnaruhusu hao hao vijana wavute sigara wanywe cuka na roboti ambazo ndizi zenye madhara zaidi umepitwa na wakati.

Uoga, ulafi na unafki wa viongozi wetu ndio unapelekea watu kutokuwa wabunifu kwa vyanzo vya wazi kabisa kama kilimo cha bangi
 
Bulu Haliwezi Kuruhusiwa Kwenye Nchi Ya Waoga
 
Mungu akubariki mleta uzi ni wakati muafaka sasa Tanzania tulime bangi ardhi tunayo tena yenye rotuba nzuri bangi ndio zao pekee la kututoa kwenye umaskini Raisi Samia litazame hili kodi utapata.
 
Wenzetu tunaowaita wameendelea kiukweli siyo mambo ya China, Urusi na South Korea, Bhangi ni dawa kubwa ya kifafa.

Madawa mengi au karibu yote ya kutibu kifafa mara nyingi component kubwa ni Bhangi. Wagonjw wengi wa kifafa, nerves au msongo wa mawazo, wanakwenda na prescription ya dactari wa magonjwa ya hayo na kupewa dose kwenye kwenye phamacy yoyote.

Sisi ni kukamata vijana wetu kwa misokoto kidogo lakini ndiyo inawapa nguvu za kuosha magari, umakenika na kazi nyingi zinazotumia nguvu na kuchosha.
 
Wenzetu tunaowaita wameendelea kiukweli siyo mambo ya China, Urusi na South Korea, Bhangi ni dawa kubwa ya kifafa...
Kama hawataki watu wavute angalau waruhusu tuuze nje
 
Yatatokea madhara makubwa kwa raia na bado hayo mauzo ya bangi wasinufaike nayo
 
Hii serikali ukisubiri ruhusa utakufa ombaomba,siye tunaendelea ruhusa itatukuta tukiendelea kupiga kazi
 
Thamani ya bangi ipo kwenye uharamu wake. Ikiruhusiwa itakuwa kama tumbaku za upenuni.
 
Back
Top Bottom