Kwa kisa hiki, nitaendelea kuyapinga mapenzi ya chuo

Kwa kisa hiki, nitaendelea kuyapinga mapenzi ya chuo

Mtu na nusu

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2020
Posts
704
Reaction score
1,381
Kabla ya kumaliza chuo kuna manzi nilimvuta geto nikampa roles za mke na ahadi kibao kuwa tutaoana akimaliza chuo acha Mimi nitangulie nikatengeneze life mtaani.

Nilimvuta geto karibia miezi mitatu ya mwisho mpaka tukafanya UE.

[emoji2]Cha kustaajabisha nimefika mtaani mkoa X na yeye yupo field mkoa Y ila mawasiliano Ni mpaka Mimi nimtafute.

Kuna muda hapokei Simu na hajibu sms kwa wakati.

Mwanzo nilifumba macho nikaamua niwe namtafuta hivyohivyo kuepusha penzi lisife. Isije ikawa nimemchezea Binti wa watu then nikamuacha.

Juzi niliamua nikaushe kuona kama atanitafuta ila mpaka muda huu hakuna call wala text yake zaidi ya kuwa status viewer wangu mzuri tu.

[emoji2]Na Mimi Kama baharia Sina muda Tena na yeye Niko bize kutembeza bahasha yangu ya kaki mpaka kieleweke.

Nitaendelea kuwatumia DADA POA mpaka nitakapopata kampenzi kengine.

Kwa huu uamuzi sitaki lawama make penzi kaliua mwenyewe

CONCLUSION: mkehatafutwi chuo.
 
Zamani nilijiwekea kuwa sitaowa wanamke wa chuo labda iwe kipindi anasoma nami ndo nilikuwa mtu wake.
Hao watu wanageuzwaga wake za watu wakiwa chuoni yaaani washatafunwa hadi basi.
Mtu unatoa mahari mamilioni unajua umepata mke kumbe mwenzako chuo alikunja kwa kuwa tu na geto. Ana lala nae ana amka nae.

Anyway mto mada ushauri we tafuta pesa utatafutwa tuu mbona.
Ashaona raman huna sa hivi ndo maana.
Alafu hao dada poa sio ishu bora upige puchu. Ukingia kwa dada poa hutaacha hata ukipata mwingine
 
Mademu hasa hao wasomi wa chuo wanaangalia Net Worth yako Basi. Ukoje kiuchumi? Unamhudumia kiasi gani kwa zawadi nk? Mlikuwa mnaonana kila wiki hata kama mko mbali? Huyo teari ana mwingine au wengine. Hakutaka kukuambia tu
 
Zamani nilijiwekea kuwa sitaowa wanamke wa chuo labda iwe kipindi anasoma nami ndo nilikuwa mtu wake.
Hao watu wanageuzwaga wake za watu wakiwa chuoni yaaani washatafunwa hadi basi.
Mtu unatoa mahari mamilioni unajua umepata mke kumbe mwenzako chuo alikunja kwa kuwa tu na geto. Ana lala nae ana amka nae.

Anyway mto mada ushauri we tafuta pesa utatafutwa tuu mbona.
Ashaona raman huna sa hivi ndo maana.
Alafu hao dada poa sio ishu bora upige puchu. Ukingia kwa dada poa hutaacha hata ukipata mwingine

ni uamuzi wako tu ila ukioa usifukue makaburi ya mkeo maana kuna madada poa wameolewa na kutulia kwenye ndoa zao kuliko walioolewa na bikra zao.
 
Kabla ya kumaliza chuo kuna manzi nilimvuta geto nikampa roles za mke na ahadi kibao kuwa tutaoana akimaliza chuo acha Mimi nitangulie nikatengeneze life mtaani.

Nilimvuta geto karibia miezi mitatu ya mwisho mpaka tukafanya UE.

[emoji2]Cha kustaajabisha nimefika mtaani mkoa X na yeye yupo field mkoa Y ila mawasiliano Ni mpaka Mimi nimtafute.

Kuna muda hapokei Simu na hajibu sms kwa wakati.

Mwanzo nilifumba macho nikaamua niwe namtafuta hivyohivyo kuepusha penzi lisife
Isije ikawa nimemchezea Binti wa watu then nikamuacha.

Juzi niliamua nikaushe kuona Kama atanitafuta ila mpaka muda huu hakuna call wala text yake zaidi ya kuwa status viewer wangu mzuri tu.

[emoji2]Na Mimi Kama baharia Sina muda Tena na yeye Niko bize kutembeza bahasha yangu ya kaki mpaka kieleweke.
Nitaendelea kuwatumia DADA POA mpaka nitakapopata kampenzi kengine.

Kwa huu uamuzi sitaki lawama make penzi kaliua mwenyewe

CONCLUSION: mkehatafutwi chuo.
pole sana,atakuwa kapata Don King!
 
Mapenzi yawe chuo au mtaani, yote si lazma yaishie katika ndoa kwa hiyo usiyape mapenzi ya chuo category kana kwamba ni kitu special sana mkuu.

Halafu kwa case yako tatizo hata sio mapenzi ya chuo ila ni HELA, kwa hiyo haijalishi ungekuwa wapi hata kama ni uswazini ungeachwa tu
 
Mapenzi yawe chuo au mtaani, yote si lazma yaishie katika ndoa kwa hiyo usiyape mapenzi ya chuo category kana kwamba ni kitu special sana mkuu.

Halafu kwa case yako tatizo hata sio mapenzi ya chuo ila ni HELA, kwa hiyo haijalishi ungekuwa wapi hata kama ni uswazini ungeachwa tu
Shukrani mkubwa
 
Mademu hasa hao wasomi wa chuo wanaangalia Net Worth yako Basi. Ukoje kiuchumi? Unamhudumia kiasi gani kwa zawadi nk? Mlikuwa mnaonana kila wiki hata kama mko mbali? Huyo teari ana mwingine au wengine. Hakutaka kukuambia tu
Niliishi nae Kama miezi mitatu
 
Niliishi nae Kama miezi mitatu
Mademu utampata kwa namna mbili.. kutumia muda mwingi naye, au kutumia kipato kikubwa kwake. Kukaa miezi mitatu ilimweka karibu na ww. Ila mlivyoachana, hapo ndio tatizo sababu alienda kufanya maisha mengine na haijalishi mliweka ahadi gani, mademu hawataki shida na akipata mtu wa kuwa karibu naye na kumhudumia kimapenzi na kimahitaji nk.. unasahaulika chap chap.
 
Mademu utampata kwa namna mbili.. kutumia muda mwingi naye, au kutumia kipato kikubwa kwake. Kukaa miezi mitatu ilimweka karibu na ww. Ila mlivyoachana, hapo ndio tatizo sababu alienda kufanya maisha mengine na haijalishi mliweka ahadi gani, mademu hawataki shida na akipata mtu wa kuwa karibu naye na kumhudumia kimapenzi na kimahitaji nk.. unasahaulika chap chap.
Nakupata
 
Kabla ya kumaliza chuo kuna manzi nilimvuta geto nikampa roles za mke na ahadi kibao kuwa tutaoana akimaliza chuo acha Mimi nitangulie nikatengeneze life mtaani.

Nilimvuta geto karibia miezi mitatu ya mwisho mpaka tukafanya UE.

[emoji2]Cha kustaajabisha nimefika mtaani mkoa X na yeye yupo field mkoa Y ila mawasiliano Ni mpaka Mimi nimtafute.

Kuna muda hapokei Simu na hajibu sms kwa wakati.

Mwanzo nilifumba macho nikaamua niwe namtafuta hivyohivyo kuepusha penzi lisife. Isije ikawa nimemchezea Binti wa watu then nikamuacha.

Juzi niliamua nikaushe kuona kama atanitafuta ila mpaka muda huu hakuna call wala text yake zaidi ya kuwa status viewer wangu mzuri tu.

[emoji2]Na Mimi Kama baharia Sina muda Tena na yeye Niko bize kutembeza bahasha yangu ya kaki mpaka kieleweke.

Nitaendelea kuwatumia DADA POA mpaka nitakapopata kampenzi kengine.

Kwa huu uamuzi sitaki lawama make penzi kaliua mwenyewe

CONCLUSION: mkehatafutwi chuo.
Unamjuaje mtu mwenye stress?

1.Akiandika ujumbe lazima aweke emoji ya kucheka au zinazofanana na hiyo.

2.Anatumia maneno ya kujifariji mfano

"
emoji2.png
Na Mimi Kama baharia Sina muda Tena na yeye Niko bize kutembeza bahasha yangu ya kaki mpaka kieleweke."

"Juzi niliamua nikaushe kuona kama atanitafuta ila mpaka muda huu hakuna call wala text yake zaidi ya kuwa status viewer wangu mzuri tu."

USHAURI
Hebu fanya mambo ya maana.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom