Kwa jambo hili, intelijensia ya ulinzi wa Rais ilifeli

Kwa jambo hili, intelijensia ya ulinzi wa Rais ilifeli

Mbona wananchi daily biashara zetu tunauzia chini ya transformer na bado habari zetu hazuitreand.. huyu kusimama saa moja tu inakuwa habari? Kwani ubinadamu una madaraja? Acheni hizo!
 
Mjinga ni wewe unayeingilia maoni yangu. Huyo DOG FATHER wako angepigwa shoti akufe tu. ametesa watu sana kwa maumivu makubwa wakati yeye mwenyewe Mwizi na Mlozi wa muda mrefu.
431417.jpg
kwa hii avatar yako na unayosema hauna tofauti tuleteeni pesa tujenge nchi DPP
 
Mbona hii hoja inamfanya rais kama siyo binadamu wa kawaida? Eti asisimame kwenye nguzo za umeme kisa nini? Hebu tupe mfano wa mtu aliyeangukiwa na nyaya au nguzo za high tension.

Sometimes hata huyo mnayejidai kumtukuza anawashangaa sana na anacheka tu. So sad.
Binafsi niliwahi kuangukiwa na waya wa umeme nikafariki na maisha yakaendelea, Rais ni kazi tu kama zilivyo nyingine na haimfanyi kuwa binadamu wa daraja la juu so far akiumwa kichwa anakunywa panadol kama sisi tofauti ni kwamba yeye Panadol yake ataenda kunywea South Afrika huko wakati sisi tunachukua maji ya bombani tunagongea panado na maisha yanaendelea!
 
Acha ujing mleta mada, Rais wakati mwingine anaamua kusimama hata kama walinzi watamshauri. Rais ana utashi na uhuru wake pia na kazi ya walinzi ni kumlinda kwenye mazingira yoyote na kamwe hawamzirii na kumuacha peke yake. Huujui ulinzi wa Rais, kaa kimya!!

Na wee ni zezeta kweli, hivi ukisikiliza au kuambiwa kuwa watu wamesimamisha msafara wa Rais na kuongea nae basi wewe na akili zako kiduchu unaamini kuwa ni hivyo kweli? hebu siku ukisikia Rais ataenda tembelea kijijini kwenu huko Dodoma tangulia kijijini ukawakusanye wagogo wenzio halafu mujaribu kusimamisha msafara wake uone kwanini nyani ni mwekundu matakoni mwake.
 
ni lini maisha yalikuwa Rahisi bila kujituma na kuwa na mipango ya kujikwamua utimize malengo yako?
acha kufata mkumbo pambana utoke ulipo
Dunia ina nchi 235,umefika nchi ngapi tangu uzaliwe? Unadhani maisha ya Tanzania ni sawa Australia? Ni sawa na Norway au Finland?
Kuna watu hawapambani kwa lolote na wanaishi vizuri kabisa, Tanzania unaweza ukapambana na usifanikiwe, wewe naye unaishi Kwenye nchi au takataka tu? Wewe naye una kiongozi au jongoo tu?
Kwanza hujui kwanini unapiga kura ili kiongozi akufanyie nini, wewe kichwani ni mweupe kupindukia, ingekuwa unaishi nchi zenye maendeleo ambazo ma jobless hupewa Huduma zote muhimu na serikali, ungekuwa umeweka picha ya Waziri mkuu Turnbolt na kumwabudu Kama mungu wako .
Nchi gani hiyo unayoona eti nayo ina kiongozi! nchi ambayo mtu kula wali nyama na soda eti ana maisha mazuri, nchi ambayo mtu kumiliki gari eti ana maisha mazuri ,wakati hizo ni basic needs tu .
Eti Magufuli anatoa riziki Kwa akili zako hizo ndogo za mlenda sikutofautishi na nyani
 
Hapa ndo umeonyesha upumbavu wako halisi, ,mtoaji wa riziki Mungu tu, hakuna Binadamu anayetoa riziki, Magufuli anaharibu riziki za watu, kaua soko la korosho, pamba, mbaazi, choroko, tangu awe Rais maisha ya watanzania ni magumu kupindukia, wewe ni mgonjwa wa akili kabisa
Ukikua utaelewa.Kwani wanalinda bure.uwepo wake wanufaika kwao ndie uwapa riziki
 
Hakuna Nchi Dunian ilishindwa Kundelea na Shughuli zake eti kisa Rais Kafa, ni kwamba Bendera itasimamishwa kwa muda nusu mlingoti alafu baadae wanapata kiongozi mwingine mambo yanasonga

Britannica
Rais ni cheo si mtu.Nchi zinaongozwa na katiba hata asipokuwwpo maisha yanaendelea.
 
Mbona wananchi daily biashara zetu tunauzia chini ya transformer na bado habari zetu hazuitreand.. huyu kusimama saa moja tu inakuwa habari? Kwani ubinadamu una madaraja? Acheni hizo!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
itakuwa una inda na intelligencia ya ulinzi,maana unawapa majukumu ya juu yaliyowazidi muda

bahati mbaya huwa haichagui wala haibagui,kama ndio 40 yako..ni wazi hakuna wakuiepusha au kuipunguza
 
itakuwa una inda na intelligencia ya ulinzi,maana unawapa majukumu ya juu yaliyowazidi muda

bahati mbaya huwa haichagui wala haibagui,kama ndio 40 yako..ni wazi hakuna wakuiepusha au kuipunguza
Tahadhari kabla ya hatari
 
mwandishi inaonesha vitu vingi huvijui, nachingwea iko lindi, huku hakuna mvua, na hiyo sio high voltage line, inaonesha uko dar
High Voltage inaanzia Ngapi mkuu?
 
Back
Top Bottom