Kwa Huyu mdada ni mpendae... Ila hata simuelewi

Kwa Huyu mdada ni mpendae... Ila hata simuelewi

Demand is directly proportional to the cost,punguza demand
Habari wakuu..


Huyu mdada ninatoka nae yupo hivi


1.. Wakuu huyu my Queens aisee ninaonyesha kila aina ya kumjali Ila shida haonyeshi hali yoyote ya kujali kujali


Japo pindi ninapoamua kuwa mbali uonyesha hali ya kuniitaji sana sana.. Pia ni mtu ambaye hapendi kuambiwa ukweli na hapendi kushuka pia..


Wakuu huyu dada mdada nampenda sana aisee Ila hiyo ndo shida ake

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Niliomba unieleweshe mimi Binafsi!!!.

Nilihitaji kufahamu pia....nasisitiza lilikuwa ombi langu mimi binafsi...

Namalizia na shukrani kwa kila jibu utakalonijibu nami sina budi kulikubali

Sent using Jamii Forums mobile app

Nilimaanisha akiamka kesho amtext huyo mpenzi wake asiyejali,ikitokea akajibu ama hata asimjibu huyu mleta mada asimtext tena kama week hivi...yani akae kimya amsikilizie mdada kama atamuuliza chochote juu ya ukimya wake

Kama hujaelewa niambie nikupigie nikueleweshe manake sometimes kuelewa kwa maandishi ni ngumu
 
Hapo kuna namna moja hivi ya kugundua kama anakuhitaji ama unampotezea muda....anza kushow zero interests

Ukiamka asubuhi mtext ajibu ama asijibu wewe kaa kimya,zoezi liendelee kwa kama week hivi

Ukiona hakuulizi nini tatizo ujue hupendwi hapo so jiongeze ujitoe,ukiona kaanza kurudi rudi ujue anakuhitaji so vimba vimba kidogo halafu uanze kurudi na wewe
Hahahaha,asee
 
Nilimaanisha akiamka kesho amtext huyo mpenzi wake asiyejali,ikitokea akajibu ama hata asimjibu huyu mleta mada asimtext tena kama week hivi...yani akae kimya amsikilizie mdada kama atamuuliza chochote juu ya ukimya wake

Kama hujaelewa niambie nikupigie nikueleweshe manake sometimes kuelewa kwa maandishi ni ngumu
Asante hapa nimekuelewa vyema kabisa..

Jibu lako limekuwa msaada kwenye maswali yangu kadhaa..

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom