'Kwa hisani ya watu wa Marekani!'

'Kwa hisani ya watu wa Marekani!'

Juzi mtaani kwetu kuna kabinti kanasoma sekondari kagundulika kuwa na mimba alipoulizwa na wazazi juu ya aliyempa akawajibu kuwa ni kwa hisani ya watu wa marekani!!
 
Ukinishusha naondoka na mlango au nang'oa honi
afteral, am doing you a favor kukuomba lifti
mie mzuri, huoni unywele huu

Hehehehe favour wakati unafanya watu wadhani mimi ni dereva wako? Embu ushuke haraka, nshachoka kuombwa namba yako kwenye foleni.
 
Sjui kwa nini unashangaa! Juu ya kwamba Tanzania inahesabika kuwa nchi yenye rasilimali nyingi sana ambazo zikitumiwa vizuri zaweza kuwa kwamuwa Watanzania toka kwenye dimbwi la umaskini, lakini bado tunasubiri tupewe ruhusa ya kuzitumia. Na hata kuzitumia ni lazime waanza hao wanaotoa hayo matangazo wazimalize ndipo watanzania wapate makombo. Wake up brother.

Truth is what stands the test of experience.​
 
Back
Top Bottom