Kwa hili wanaume huwa siwaelewi

Kwa hili wanaume huwa siwaelewi

Hiyo ni hali ya mazoea au dushe linakaa vibaya sometimes hivyo ni harakati za kuliweka vizuri

Post sent using JamiiForums mobile app
 
Hili ni swali kwenu wanaume; Ni kwann huwa mnapenda kushika kwenye dushe lenu Mara kwa Mara hata mbele za watu?

Huwa hamuoni aibu?
Hii hufanywa na wanaume walio wengi

Naomba nipatiwe majibu please.

Dude linakuwa limeamka, analiweka sawa
 
Maranyingi Inataftaga Sifa Ikionaga Watu Hasa Madem, So Kuiambia Ikae Chini Inakubd Kile Kichwa Ukipge Makonz Kwan Inaweza Kukuadhiri Mbele Za Watu, Maana Akir Zake Inazjua Yenyewe.
 
Hili ni swali kwenu wanaume; Ni kwann huwa mnapenda kushika kwenye dushe lenu Mara kwa Mara hata mbele za watu?

Huwa hamuoni aibu?
Hii hufanywa na wanaume walio wengi

Naomba nipatiwe majibu please.
Wanawake bwana badala muulize maswali ambayo yanasumbua wengi mnauliza swali rahisi hivi..

Ungeuliza kwamba kwanini wadada wakiwa wamevaa sketi au surualy hua wanafungua kanga nakuifunga mara kwa mara ila wakiwa hawajavaa nguo ndani hawaifungui mara kwa mara nakama ikifungwa inasumbua si mngeifunga na pini
 
Kaz kweli but issue ni kujua ipo au haipo
Af hua inayumba sometimes so unaiweka vzri
 
Mwanamke wa aina Yako ni waku suuzia Rungu na kusepa...

Kama laki 3 unaona ni easy kwann usiwe nayo wew then unapiga mizinga.....

Datc why huwaga sinaga shobo na wanawake wasio timamu......
 
Back
Top Bottom