• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kwa hili Godbless Lema unakosea

Josephine03

Josephine03

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
752
Points
0
Josephine03

Josephine03

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
752 0
mwacheni, huyu ni lusinde anajua mapinduzi ni kumwaga damu, ameshakunywa damu ya ccm, hivyo ata upeo wa kufikiri ni zero.
Ifike mahali CDM waelewe jamani watu wanatakiwa wafanyekazi na wala sio bize na mikutano
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,949
Points
2,000
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,949 2,000
Magamba mkisikia neno MAPINDUZI mnapata hofu? Msiogope tutayatoa magamba yenu kwa kupiga kura wala hatuna malengo ya kubadili rangi ya bendera yetu ya taifa.

"Mwana-chadema wa jana,leo na kesho"
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,515
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,515 1,500
there you go again josephine,politics is just like a war,ni bora lema ambae ni muwazi na anatangazia umma kwa uwazi(kama kweli anafanya hivyo)kuliko hao wanaotumia mbinu za kujasusi wakisaidiwa na dola,sauti ya lema ni sauti ya mtu aliaye nyikani
 
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined
Jul 31, 2006
Messages
18,016
Points
2,000
J

JokaKuu

Platinum Member
Joined Jul 31, 2006
18,016 2,000
Nasikia kuna maspika makubwa yanapitisha mji wa ARUSHA yakiwa yamerekodiwa sauti ya aliyekuwa mbunge wao Godbless Lema akihamasisha kesho kutakuwa na mkutano wa kiuanaharakati kuanzisha mapinduzi. Kwa mimi nahisi kama kuna ukweli wa hili CDM mmefika mbali tuliangalie kwa jicho la tatu
Josephine03,

..mbona chama chenu kinaitwa Chama cha Mapinduzi?
 
Josephine03

Josephine03

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
752
Points
0
Josephine03

Josephine03

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
752 0
Dada ninawasiwasi na uelewa wako katika suala la mapinduzi/harakati.
Au upo mrengo wa wale wanaoathirika na mapinduzi ya kweli
Watu wameshawakubali sasa mnataka wageuze imani yao nanyinyi
 
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2011
Messages
2,619
Points
0
Losambo

Losambo

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2011
2,619 0
Mbona CCM inajiita chama cha mapinduzi na hakuna shida. Mapinduzi yapo mengi na mapinduzi makuu ni ya kifikra ambayo viongozi wa CCM hawana kwa sasa.

Josephine03 acha woga.
 
A

Augustine N

Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
11
Points
0
A

Augustine N

Member
Joined Nov 24, 2010
11 0
Tupo pamoja katika mkutano huo. ila tusiwe na jazba dhidi ya dhalimu CCM, ukweli tutashinda kwani Mungu yu Upande wetu

Tuache uoga na tusimame imara. Tupende kutafuta haki na kweli itatuweka huru

Peoples Pamoja
 
Josephine03

Josephine03

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
752
Points
0
Josephine03

Josephine03

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
752 0
Anyway naona wengi wameliangalia kwa upande mmoja tu ya kwamba kilakitu lazima uanze kujenga hisia fulani kwa watu nao wakusapoti ninawasiwasi Lema umaarufu wake utashuka kwa kasi kama ulivyopata kwakasi
 
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
2,261
Points
0
MARCKO

MARCKO

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
2,261 0
Mungu saidia huu upambanaji usimpe mtu risasi ya kichwa,mgongo wala kifua. Allhah, Jar, Mungu, Mwenyenzi unaona usahihi wa cdm!
 
Bob Lee Swagger

Bob Lee Swagger

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
1,363
Points
1,195
Bob Lee Swagger

Bob Lee Swagger

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
1,363 1,195
Ifike mahali CDM waelewe jamani watu wanatakiwa wafanyekazi na wala sio bize na mikutano
Wewe furaha yako ni kufanya kazi hata kama uko utumwani?! Labda nikuulize,hivi kwa mawazo yako unaamini tumefika hapa tulipo kimaendeleo, katika miaka 50 ya uhuru, kwa sababu ya mikutano mingi iliyotufanya tushindwe kufanya kazi au??!
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 0
wewe ni bonge la gamba..halafu hilo jina umechomeka ili tuchanganye na Josephine original tuliyemzoea hapa...umeongeza +03..
lakini wengi tumekuelewa
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,981
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,981 1,500
Just for your information, Lema ni sterling wa Vita ya Ukombozi wa kifikra.
Walikuwepo wanaharakati duniani, kama akina Steve Biko, Ken Saro Wiwa, William Dubois, Martin Luther na wengineo, japo walishatangulia mbele ya haki lakini umaarufu wao haukushuka.
Vita aliyoianza Lema itaendelea mpaka kieleweke.
Josehine03 acha kuwalamba wanaume miguu utakuja kulia kilio kibaya dada!
Anyway naona wengi wameliangalia kwa upande mmoja tu ya kwamba kilakitu lazima uanze kujenga hisia fulani kwa watu nao wakusapoti ninawasiwasi Lema umaarufu wake utashuka kwa kasi kama ulivyopata kwakasi
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
45,189
Points
2,000
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
45,189 2,000
Nikweli mkutano si mbaya bali jinsi unavyohamasisha watu yaani unawajengea chuki zaidi ya kuwapa picha iliyopo
Arusha tumechafukwa roho na hakuna anayetuamasisha chuki coz tayari tunaichukia CCM na kitambo sana tumeshaibwaga ila safari hii tunawaadabisha na dunia inajua kuwa mnabaka HAKI.
Hayo matangazo yanavyotolewa ndo style yetu hapa Arusha ya kila siku coz sisi hatubembelezi kupewa HAKI yetu bali tunaifata HAKI yetu popote ilopofichwa.
Si mlitaka chai sasa mbona mnalalamika mnaungua???

"CCM mnaruka sarakasi na taulo"- by dmayola(jf member)
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,981
Points
1,500
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,981 1,500
Iko wapi hiyo kazi unayoisema?
Hivi kweli unaridhika kesho asubuhi unakuta kilo ya sukari ni sh. 20 elfu which is against your income? Lazima tukapambane mpaka haki itakapopatikana, vinginevyo ccm watatupeleka wanavyotaka.
Ifike mahali CDM waelewe jamani watu wanatakiwa wafanyekazi na wala sio bize na mikutano
 
D

Darick

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
222
Points
195
D

Darick

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
222 195
We mjinga kweli cc hatupo kwa ajili ya vitu tu tunahitaji haki hata kama tusingekuwa na kiti hata kimoja kama haki ingekuwa inatendeka tusijali hili la watu kunyimwa haki ndilo linalotukera zaidi kuliko majimbo! kwa hiyo ondoa dhana ya kuridhika na majimbo na kuacha haki, ingekuwa majimbo ni kitu cha dhamani kwa watu wa chadema mpendazoe asingeachia kiti kwani tayari alikuwa nacho! lakini aliamua kutoka bila kujali atapoteza mangapi ili tu asiwe upande wa majambazi. upo hapo?
 

Forum statistics

Threads 1,404,247
Members 531,540
Posts 34,448,620
Top