Kwa hali hii nitaendelea kuchepuka tu!!


Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,982
Likes
3,850
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,982 3,850 280
Buena Sabado amigos
Ama kweli kuwa na mpenzi mfanyakazi wa kuajiriwa ni taabu kweli kweli
Wale wanaolalamika kunyimwa unyumba na wapenzi/wake zao kisa tu uchovu wa kazini ni kweli jamani Mimi nimeprove
Wanawake wanasababisha wenyewe wanaume tuchepuke
Mimi nna mke ambaye bado hatujafunga ndoa ila tupo kwenye mahusiano zaidi ya miaka 5 sasa na tuna mtoto mmoja
Huyu mwenzangu kaajiriwa na tunaishi mbalimbali ,sasa mwezi huu nkajisemea niende kwa mama nami nkaburudike manake kitambo sijakwichi kwichi nae
Nipo hapa kwa mama mtoto mwezi unaisha sasa kila nikiomba unyumba mama anadai kachoka na kazi za ofisini kwao
Ni kweli anakua busy sana pale kazini kwao hilo halina ubishi
Sasa najiuliza uchovu wa kazini unahusiana vipi na Mimi kunipa unyumba?? Tangu nimewasili hapa kwake unyumba napata kwa Shida kisa kachoka ,hadi nimeanza kuwakumbuka michepuko yangu ya mkoani ambayo nikitaka muda wowote nakutana nao
Mimi nlichoamua ni kupotezea kama hataki kunipa unyumba fresh ,nimefululiza kupiga nyeto na siku 2 mbele narudi kwangu nkakutane na michepuko yangu maisha yaendelee yeye abaki na ubusy wake
Wanawake mnachangia sana wanaume tuchepuke na mnachangia kuharibu mahusiano yenu
Sasa unaponinyima unyumba wewe mke wangu unataka nikafanye na nani ,nikichepuka unaanza kulalamika sikupendi Mara Mimi sio mwaminifu
Mimi ni mwanaume rijali damu inachemka ukinibania unyumba ntapiga nyeto mbele yako na nkikutaka na michepuko yangu ntaendelea kuigalagaza
Wewe si umeolewa na hiyo kazi yako
Bora niendelee kuchepuka tu
 
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2008
Messages
4,164
Likes
2,464
Points
280
Jephta2003

Jephta2003

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2008
4,164 2,464 280
Na waje kujibu hii tuhuma
 
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2014
Messages
20,486
Likes
21,012
Points
280
Slim5

Slim5

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2014
20,486 21,012 280
"Kozi Mwanamandada, kulala na Njaa kupenda"
 
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2017
Messages
1,561
Likes
970
Points
280
J

JWKRMM

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2017
1,561 970 280
Buena Sabado amigos
Ama kweli kuwa na mpenzi mfanyakazi wa kuajiriwa ni taabu kweli kweli
Wale wanaolalamika kunyimwa unyumba na wapenzi/wake zao kisa tu uchovu wa kazini ni kweli jamani Mimi nimeprove
Wanawake wanasababisha wenyewe wanaume tuchepuke
Mimi nna mke ambaye bado hatujafunga ndoa ila tupo kwenye mahusiano zaidi ya miaka 5 sasa na tuna mtoto mmoja
Huyu mwenzangu kaajiriwa na tunaishi mbalimbali ,sasa mwezi huu nkajisemea niende kwa mama nami nkaburudike manake kitambo sijakwichi kwichi nae
Nipo hapa kwa mama mtoto mwezi unaisha sasa kila nikiomba unyumba mama anadai kachoka na kazi za ofisini kwao
Ni kweli anakua busy sana pale kazini kwao hilo halina ubishi
Sasa najiuliza uchovu wa kazini unahusiana vipi na Mimi kunipa unyumba?? Tangu nimewasili hapa kwake unyumba napata kwa Shida kisa kachoka ,hadi nimeanza kuwakumbuka michepuko yangu ya mkoani ambayo nikitaka muda wowote nakutana nao
Mimi nlichoamua ni kupotezea kama hataki kunipa unyumba fresh ,nimefululiza kupiga nyeto na siku 2 mbele narudi kwangu nkakutane na michepuko yangu maisha yaendelee yeye abaki na ubusy wake
Wanawake mnachangia sana wanaume tuchepuke na mnachangia kuharibu mahusiano yenu
Sasa unaponinyima unyumba wewe mke wangu unataka nikafanye na nani ,nikichepuka unaanza kulalamika sikupendi Mara Mimi sio mwaminifu
Mimi ni mwanaume rijali damu inachemka ukinibania unyumba ntapiga nyeto mbele yako na nkikutaka na michepuko yangu ntaendelea kuigalagaza
Wewe si umeolewa na hiyo kazi yako
Bora niendelee kuchepuka tu
Wanakula wenziyo wewe unaamini ni kazi hakuna wake makahaba kama wanaofanya kazi. Utaskia naenda semina kumbe anaenda kukutana na mchepuko akirudi nimechoka kumbe mchepuko umemchosha duh
 
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2017
Messages
1,982
Likes
3,850
Points
280
Sigara Kali

Sigara Kali

JF-Expert Member
Joined May 28, 2017
1,982 3,850 280
Wanakula wenziyo wewe unaamini ni kazi hakuna wake makahaba kama wanaofanya kazi. Utaskia naenda semina kumbe anaenda kukutana na mchepuko akirudi nimechoka kumbe mchepuko umemchosha duh
Kwangu sio inshu sana nimejiandaa kisaikolojia akigongwa agongwe tu coz mi mwenyewe mgongaji balaa
 
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2016
Messages
5,971
Likes
6,532
Points
280
Saguda47

Saguda47

JF-Expert Member
Joined May 1, 2016
5,971 6,532 280
Miaka mitano, mna mtoto ila hamjafunga ndoa...hivi nani kawaroga? hivi unataka ndoa gani tena mfunge? au mpaka mchungaji asimamie shoo!

Anyway pole mkuu, huo uchovu wake kuwa nao makini jombaa!
 
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2016
Messages
1,571
Likes
1,743
Points
280
Age
35
TEAM VIBAJAJI

TEAM VIBAJAJI

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2016
1,571 1,743 280
Kwa mwendo huo lazima akunyime we mwezi mzima unasubiria papuchi kwani hauna kazi nyingine ya kufanya?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,675
Likes
3,320
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,675 3,320 280
Mimi nna mke ambaye bado hatujafunga ndoa ila tupo kwenye mahusiano zaidi ya miaka 5 sasa na tuna mtoto mmoja....
Huwezi muita mke ilihali hujafunga naye ndoa...

Huyo utamuita tu mama wa mtoto wako au mpenzi wako wa kudumu au mchumba mzoefu...

Na kwa mantiki hiyo basi si ajabu naye ana michepuko yake kama wewe....
 
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,435
Likes
406
Points
180
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,435 406 180
Kugonga nje sababu umenyimwa ndani hata sio raha na ujanja. Ni sawa na ukigongewa Halafu eti ukajifariji na kugonga nje na wewe..ujinga mtuupu... hakupunguz maumivu au ukweli umegongewa
 
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
4,233
Likes
10,150
Points
280
Tater

Tater

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
4,233 10,150 280
Ungetakiwa upige punyeto mbele yake uone atafanyaje..
 
K

Kishitokishito

Member
Joined
Sep 16, 2017
Messages
66
Likes
27
Points
25
K

Kishitokishito

Member
Joined Sep 16, 2017
66 27 25
Kaka chepuka kama wife hajielewi. Tumeumbiwa wanawake tuwatombe mpaka waseme naam, kweli mboo nyama adimu
 
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2014
Messages
6,824
Likes
7,932
Points
280
titimunda

titimunda

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2014
6,824 7,932 280
las mujeres son muy problemáticas hoy en
 
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2017
Messages
8,629
Likes
17,186
Points
280
kapeace

kapeace

JF-Expert Member
Joined May 26, 2017
8,629 17,186 280
Nakuunga mkono hata mimi siwezi vumilia aiseee huyo bibi hajui sex ni basic need!!!! Kumbuka kucheza salama tu ila nyeee hazivumiliki
 
love more than100

love more than100

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2014
Messages
2,065
Likes
301
Points
180
love more than100

love more than100

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2014
2,065 301 180
Mmmh hamridhikagii wanaume
 
M

man well

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2017
Messages
230
Likes
139
Points
60
M

man well

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2017
230 139 60
Mtoto mlipataje kama penzi lenyewe unanyimwa kiasi hicho
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Mie napita tuu jamani
 

Forum statistics

Threads 1,235,859
Members 474,779
Posts 29,238,796