Kwa hali hii maendeleo ya technolojia yatachelewa sana

Kwa hali hii maendeleo ya technolojia yatachelewa sana

jastertz

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2020
Posts
408
Reaction score
779
Nchi nyingi za Africa tupo nyuma kitechnolojia kwa sababu kuu mbili.

1. Ukifanya jambo zuri kuhusu technology wanaishia kukusifia tu. Baada ya muda unasahaulika. Project nyingi tunaziona tunazisifia tunasahau.

2. Ukifanya jambo baya kuhusu technology unaishia kupewa kesi badala wakutumie wewe kufanya mapinduzi. Mfano juzi hao wanafunzi waliojilipia ada kwa mfumo dhaifu wa chuo chao tena wanapofundishiwa huo ujuzi. Badala wawatumie hao hao kuuimarisha mfumo.

Ni hayo tu.
 
Nchi nyingi za Africa tupo nyuma kitechnolojia kwa sababu kuu mbili.
1. Ukifanya jambo zuri kuhusu technology wanaishia kukusifia tu. Baada ya muda unasahaulika. Project nyingi tunaziona tunazisifia tunasahau...
Wabongo tunachojua na kuwa na weledi ni kufikiria ngono, kula tu vyakula visivyo na virutubisho na kunya tu tena hatunyi kwa starehe na staha bali kwa shida kwenye vyoo vibaya na mazingira ya kutatanisha.

Lakini licha ya yote alahamdululai Mungu ni pendo tunadunda tu hivyo hivyo kibishi tukisubiria kufa.
 
Wabongo tunachojua na kuwa na weledi ni kufikiria ngono, kula tu vyakula visivyo na virutubisho na kunya tu tena hatunyi kwa starehe na staha bali kwa shida kwenye vyoo vibaya na mazingira ya kutatanisha.

Lakini licha ya yote alahamdululai Mungu ni pendo tunadunda tu hivyo hivyo kibishi tukisubiria kufa.
Kweli
 
Back
Top Bottom