Kwa hali hii kweli CCM Mwaka huu mnalo!

Kwa hali hii kweli CCM Mwaka huu mnalo!

hivi huyu lowassa anayegawa hela yeye afilisiki maana kila kitu eddo katoa hela,mbona hatujawahi kumsikia hata akiwa tajiri wa 100 Afrika

Sikuhizi hiyo slogan wameicha mkuu baada yakuona haiwaingii wananchi. Walipoacha hiyo wakahamia kwenye ukanda waka fail, wakaja na Ugonjwa nayo naona ime fail. Jana wameibuka na takwimu zaushindi 69...%.

Lumumba hali nitete sana. Kilammoja anamlaumu mwenzake hakuna anayeamini au kuaminiwa.
 
MAHANJU

Ngoma ikivuma sana mwishowe.....??Tutawajua tu kama kweli kipaumbele chenu elimu
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom