Kwa hali hii kweli CCM Mwaka huu mnalo!

Kwa hali hii kweli CCM Mwaka huu mnalo!

Mungu ana sababu na watanzania.

Mungu amesikia kilio cha watanzania.

Ñî wakati wa ukombozi.
Ñî wakati wa mabadiliko.
 
Nimechokaaa. ccm wameishiwa ubunifu mpaka wanaomua kuiga mambo ya CHADEMA. Hii ni ishara dhahiri kuwa nchi imesimama wasio wabunifu wanaongoza nchi.
 
issue hapa ni mabadiliko.....hata ccm wenyewe tayari wanyanyapaa ccm yao,maana wanaona aibu kutaja jina la chama chao hadharani.
 
alipo tupo inatosha kuchoma kunguni na kitanda ikibidi!
 
Kwakuwa umeshepewa fedha wala sikushangai kushabikia uongo wako huo uliopost hapo juu.

HAHAHAHHAHAHAHAAAAAAAAAAA UMECHEMSHA JAMAAA ANGU HAHAHAHHAHAAAAA!!!

Juzi baada ya kumaliza mizunguko nikapanda ndani ya haice baada ya kuanza kuondoka mara mada zikaanza, kila mtu chadema mara UKAWA mara lowassa , mimi niko siti ya mwisho natabasamu kimoyo moyo!!!

Naiman wewe ni mtanzania embu jiulize hili swali, wakati mkapa anamaliza 1USD ILIKUA NI SAWA NA SHILINGI NGAPI ZA TSH je sasa hivi ni shilingi ngapi??????? jibu hujui??? ilikua ni 1uds=1000 lakini sasa ni 1usd=2015+ tsh!!! hata kama unamanufaa binafsi huko CCM embu jiulize kwa hali hiyo nchi inaenda wapi????????

This time i vote for Lowassa!!! nakushauri hata wewe mpigie lowassa kura kama unaitakia mema hii nchi!!
 
UKAWA wanajifariji na kujiandaa kisaikolojia kwani wanajua wametoka nje ya misingi ya kupiga vita maovu na sasa wanapigavita ili waovu waingie madarakani.

Mbwamwitu ndani ya ngozi ya kondoo

ni heri mwizi mmoja aliyezungukwa na wema 1000+ kuliko mwema mmoja alizungukwa na majizi 100000!!! SISI TUSHAAMUA TUNATAKA MABADILIKO, TUNAITAKA UKAWA!!
 
Back
Top Bottom