Kwa hali hii kweli CCM Mwaka huu mnalo!

Kwa hali hii kweli CCM Mwaka huu mnalo!

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
5,255
Reaction score
8,027
Ofisini, Daladala,Magengeni,Vituo vya magazeti,vituo vya daladala, stands za magari,kahawa,mahotelin, vyuoni LOWASSA ndio stori.Ni kila mtu kura yake ni kwa LOWASSA! Ni kama utani vile, kwa hakika LOWASSA ndiye Rais ajaye.

Ifike mahala tuweke ushabiki pembeni kiukweli Lowassa ameteka stori kila kona ya nchi japo kuna baadhi ya vyombo vya habari vinajitahidi kwa nguvu kuukwepa ukweli wake, vimejivika miwani za mbao kwa makusudi.Vyombo vya habari vinavyopotosha ukweli kuhusu hili visubiri aibu ambayo havitaisahau maisha yao yote.

Mimi najiuliza ipi itakayoifanya CCM ishinde Uchaguzi ujao! Hili liko wazi na dunia nzima inatazama.Kutoa tathmini ya ushindi wa Uchaguzi kupitia wingi wa watu kwenye kampeni ni kiashiria cha kushindwa vibaya sana, Kwanini usitoe tathmini ya ushindi kupitia hata takwimu ambazo zinazotolewa kupitia mitandao mbali mbali ambayo ya kijamii inaendeshwa hata na baadhi ya watu wasioegemea upande wowote wa siasa?

Binafsi nafikiri kwa sasa ni wakati wa CCM kujaribu kutafuta ukaribu na UKAWA kuishi kama ndugu kama kweli wao wanaifikiria na kuitathmini kesho yao kuliko kuendeleza chuki,fitina na uhasama kama ilivyo hivi sasa. Hakuna miujiza wa CCM kushinda Uchaguzi mkuu ujao na dalili ziko wazi wazi.

Najaribu kufikiria matumizi ya vyombo vya dola wanaojaribu kuvitumia hivi sasa ni kutofikiria kwamba hivi vyombo ni vya watanzania wote,ndio kazi ya vyombo vya Doda ni kutii amri za watawala lakini nasisitiza ifike mahali na watii amri kwa kuzingatia matakwa ya viapo vyao vya kazi. Itazame nchi kubwa yenye majeshi makubwa na yenye nguvu dunia nzima, pia yeye kutumia teknolojia ya hali ya juu lakini huwezi kusikia vinatumia na chama flani hata iweje! Chezeni mjuavyo, tukananeni mwezavyo lakini walinzi wa wananchi wako makini kwa Taifa lao, hawana ubaguzi.Na ndio maana marekani huwezi kukuta chama kimoja kikadumu kwenye utawala zaidi ya awamu mbili.

Vyombo vyetu vya dola tunaviomba vinapotii tii amri za watawala vizingatie viapo vyao na sio maslahi ya watawala, Tanzania ni yetu sote.
 
MAHANJU

Kwakuwa umeshepewa fedha wala sikushangai kushabikia uongo wako huo uliopost hapo juu.
 
Last edited by a moderator:
LOwasa! Mabadilikooooo! Mabadiliko! Lowasaaaaaaa! Kura yangu kwa Lowasa
 
Kwakuwa umeshepewa fedha wala sikushangai kushabikia uongo wako huo uliopost hapo juu.
Hivi mabadiliko na pesa kipi bora mkuu? Jaribu kutumia akili yako kufikiria. Utanishawishi vipi nikuamini kwa ahadi yako ya kujenga zahanati kwa kila kijini ambapo gharama yake ni trillion 44 kama umeshindwa kuzijenga ndani ya miaka 54 iliyopita? Tudidanganyane hapa! Changes are inevitable ni Tanzania.
 
hivi huyu lowassa anayegawa hela yeye afilisiki maana kila kitu eddo katoa hela,mbona hatujawahi kumsikia hata akiwa tajiri wa 100 Afrika
 
MAHANJU

Mkuu viongozi wote wakongwe, vyama vyote vikongwe vimeondoka madarakani kiutani utani, hawaamini kwamba watu tayari wamebabilika, huwa wnafikiri watu ni wale wale......!!
 
Last edited by a moderator:
Kwakuwa umeshepewa fedha wala sikushangai kushabikia uongo wako huo uliopost hapo juu.

Wanaotoa fedha ni hawa hapa

​
Mgombea mwenza wa nafasi ya urais kupitia Chama Cha Mapinduzi (CCM), Bi. Samia Suluhu (katikati) akizungumza na mmoja wa vijana walemavu waliohudhuria mkutano wake wa hadhara Kijiji cha Maguu. Bi. Suluhu alimsaidia fedha kijana huyo.
*Imeandaliwa na www.thehabari.com
 
Kwakuwa umeshepewa fedha wala sikushangai kushabikia uongo wako huo uliopost hapo juu.

Unambishia nini sasa wakati hata CCM imeshapagawa na kuanza kutumia mambo ya Chadema wakidhani yatawasaidia? Ona hii hapa uone ujinga wao.
ImageUploadedByJamiiForums1442485602.285437.jpg
 
Unambishia nini sasa wakati hata CCM imeshapagawa na kuanza kutumia mambo ya Chadema wakidhani yatawasaidia? Ona hii hapa uone ujinga wao.
View attachment 287901
Tumeshawavuta kwenye mkondo wetu, sasa ni kuwapelekesha. Si umesikia wamekubali midahalo, magufuri naye anaimba mabadiliko, taratibu tutawavika kanzu kabla ya oct. 25
Asijari Magufuri apige debe tunaweza mpa ukurugenzi wa ........... level ya umeneja anaiweza, tena katika mfumo wa UKAWA atakuwa meneja mzuri tu. Pigia kura loawssa ili tumpe magufuri umeneja wa tanroad
 
Karibu watatumia ishara ya vidole viwili maana sasa hata wao Wanaiogopa CCM.

News Alert : HATIMAE CCM wajiunga na UKAWA.

Katika hali isio ya kawaida chama cha Mapinduzi kimeamua kuachana na ile nembo, Kauli mbiu na jina la Chama chao na sasa RASMI wajiunga na Chadema kumuunga mkono Lowasa kuwa RAIS - ili Magufuli awe waziri wa ujenzi wakati lowasa akiwa Rais.

Kwa namna iyo chama cha mapinduzi kimeungana na M4C ili kumsapoti lowasa.
 
UKAWA wanajifariji na kujiandaa kisaikolojia kwani wanajua wametoka nje ya misingi ya kupiga vita maovu na sasa wanapigavita ili waovu waingie madarakani.

Mbwamwitu ndani ya ngozi ya kondoo
 
Licha ya yote yanayosemwa lakini watu wapi. Ni lowasa tu
 
Back
Top Bottom