Kwa dalilili hizi je, anaashiria nini?

Kwa dalilili hizi je, anaashiria nini?

Jiongeze mdada huna chako tena hapo mpaka kuwekana kwenye black list

Na sio alizima simu ila ana no nyingine ambayo huijui kiufupi hutakiwi
 
Ara nyingi mwanaume anakua 'na mtu wa kumtuliza endapo mtu anayempenda yuko mbali. Baada ya hapo haina time 'nae. 'na njia pekee ya kumkwepa mtu mwanamke usiekua na time naye bila kumuumiza ni kutoa laini hewani na kutotoa matumizi pia.. Si yake care
 
Wakuu habari za ijumaa?
Naombeni msaada wenu Wa kimawazo please mapenzi yananipa wakati mgumu sana

Mpenzi wangu tumekua kwenye mahusiano takribani mwaka Wa tatu sasa!
Tulipatana mwaka tukiwa chuo

Alinihaidi atanioa kwakweli alinihaidi mambo mengi sana

Yeye alinitangulia kuhitimu chuo na Mimi nimehitimu mwaka mmoja baada ya yeye kuhitimu

Lakini sasahivi amekua hana muda na Mimi kabisa simu hanipigii anadai huko busy na kazi na wakati mwingine nikimpigia simu anaweka black list namba yangu
Nikimuuliza anadai huko busy
Kuna wakati nilimuomba anisaidie pesa kidogo kuna jambo nimekwama akakataa eti hana hela wakati anafanya kazi,

Alizima simu yake tangu mwezi Wa 11 mwaka Jana nikawa namtafuta simpati lakini nikipigia simu ndugu zake wanasema yupo na anaendelea na kazi

Juzi alinipigia simu na kuanza kunidanganya eti alikua nje ya nchi ndo maana alikua hapatikani

Naombeni ushauri huyu ananipenda kweli au ananichezea tu

Naumia sana kumpenda MTU asiyenithamini
Mi mwenyewe ungenishinda, Siwezi kuishi na ombaomba.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wakuu habari za ijumaa?
Naombeni msaada wenu Wa kimawazo please mapenzi yananipa wakati mgumu sana

Mpenzi wangu tumekua kwenye mahusiano takribani mwaka Wa tatu sasa!
Tulipatana mwaka tukiwa chuo

Alinihaidi atanioa kwakweli alinihaidi mambo mengi sana

Yeye alinitangulia kuhitimu chuo na Mimi nimehitimu mwaka mmoja baada ya yeye kuhitimu

Lakini sasahivi amekua hana muda na Mimi kabisa simu hanipigii anadai huko busy na kazi na wakati mwingine nikimpigia simu anaweka black list namba yangu
Nikimuuliza anadai huko busy
Kuna wakati nilimuomba anisaidie pesa kidogo kuna jambo nimekwama akakataa eti hana hela wakati anafanya kazi,

Alizima simu yake tangu mwezi Wa 11 mwaka Jana nikawa namtafuta simpati lakini nikipigia simu ndugu zake wanasema yupo na anaendelea na kazi

Juzi alinipigia simu na kuanza kunidanganya eti alikua nje ya nchi ndo maana alikua hapatikani

Naombeni ushauri huyu ananipenda kweli au ananichezea tu

Naumia sana kumpenda MTU asiyenithamini
Kwani kufanya kazi ndiyo kuwa na pesa??

Wengine wanasubiri mwisho wa mwezi. Wew unaomba kabla ya mwisho wa mwezi uoni Kama wewe ndiyo mbaya.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dada hujui kusoma hata picha unashindwa kutazama come on.
 
Utaelewa tuu
IMG-20190124-WA0007.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mimi ninayo dawa ya ya kumfanya akupende kuliko unavyompenda wewe

Nimesaidia wengi hadi leo wananishukuru,,, masharti yake ni marahisi sana kama ukitaka
 
Mapenzi ya chuo ndio yapo hvyo mtapendana sana mkiwa college ila baada ya hapo kila mtu na 50 zake
 
mapenzi ya chuo kama kitolori cha supermarket mbwembwe zooote za kuhemea lakini akiendi popote
 
Wewe vipi huna kazi? It seems upo idle ndio maana unawaza vitunguu hoho, kua busy na mambo yako
 
Mnazunguka sana...majibu ni haya
1.umeshaingia chuo(ndo umekaribishwa hapo)
2.subiri sasa paip zingine (usitegemee yeye ndo atakuwa wa mwsho....utapigwa pia)
3.subiri ya mwalim pia(wachache sana hukimbia section hii hasa ambao hawana mvuto)
4.ukishachapwa na kuchokwa na kila boy chuon...subiria kumaliza salam

Kiufupi Ushatumiwa...ushachapwa...Move on

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom