Kwa anayejua vyema njia ya haraka ya kujaza form ya ku appeal LOAN BOARD


A

Ang'ino

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
42
Likes
0
Points
0
A

Ang'ino

Member
Joined Jun 9, 2013
42 0 0
Nimejaribu kujaza upya form ya kukata rufaa maombi ya mkopo-HESLB,ajabu personal information zinakuja lakini sipati 'option' ya kuniruhusu kujaza maelezo mengine kama ilivyoelekezwa ktk tangazo la Bodi.
Kwa yeyote mwenye uzoefu tafadhali msaada wa haraka
 
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,392
Likes
1,183
Points
280
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,392 1,183 280
subiri mwaka ujao
 
A

Ang'ino

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
42
Likes
0
Points
0
A

Ang'ino

Member
Joined Jun 9, 2013
42 0 0
Nisubiri vp mwaka ujao wakati maombi yanaendelea kupokelewa na mwisho ni 31/12/2013 ? Kojoa ulale kama huna msaada
 
M

mwasambili

Senior Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
152
Likes
19
Points
35
M

mwasambili

Senior Member
Joined Oct 28, 2013
152 19 35
hata mimi inanitokea hivyo sijajua bado kwa nini
 
S

SESEKO

Member
Joined
Aug 4, 2013
Messages
88
Likes
0
Points
13
S

SESEKO

Member
Joined Aug 4, 2013
88 0 13
Poleni sana wadogo zangu wote msumbuliwao na mizigoya kujaza appealing form,naomba mnitafute tuone kama ntaweza kuwatua mizigo hyo kwani namie nilipitia huko na nimeshatatua.0758 536373
 
F

faraji yassin

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2013
Messages
245
Likes
2
Points
35
F

faraji yassin

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2013
245 2 35
0659168390 piga mm mwenyewe nimesha apil xo piga nikusaidie ndugu yangu
 
A

Ang'ino

Member
Joined
Jun 9, 2013
Messages
42
Likes
0
Points
0
A

Ang'ino

Member
Joined Jun 9, 2013
42 0 0
Ahsante,wote mlioweka mawasiliano yenu,nimehangaika kiasi cha kutosha,leo nimeenda kutafuta msaada kwa Loan Officer wa chuoni kwangu lakini hakuwa na nafasi,awali nilifikiri kwa vile ilikuwa weekend,lakini nimegundua tatizo ni zaidi ya Weekend,ni usiku sasa kwa kudra za Maulana kesho nitakutafuteni niweze kumalizana na hili zoezi,Pesa yangu (Sh.5,000/-) ya ku appeal washakula.
 

Forum statistics

Threads 1,237,188
Members 475,465
Posts 29,280,716