Kwa anayehitaji kuniona...nitakuwa hapa trh 23 Juni

Kwa anayehitaji kuniona...nitakuwa hapa trh 23 Juni

stellahthatcher

Senior Member
Joined
Oct 14, 2015
Posts
165
Reaction score
165
Habari za leo,

Kwa wote ambao wangependa tu hang out nawakaribisha katika tukio hili litakalofanyika tarehe 23 Juni 2017 katika Hotel ya Landamark Ubungo. Wale wanafunzi wanapenda kufahamu kuhusu afya ya uzazi mnakaribishwa sana.

Wale marafiki zangu wa kike na kiume tukutane hapo. Kwa taarifa zaidi cheki hapa Trust - Dar es Salaam Offers na Trust - Dar es Salaam Offers

Ipan-Dinner-Party-.png
 
HII LANDMARK SI NI KWISHINEI HII AU BADO NI HOTEL[emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
Back
Top Bottom