Kwa anae Hitaji Kiwanja Maeneo ya Kisongo(SPECIAL ECONIMIC ZONE) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kwa anae Hitaji Kiwanja Maeneo ya Kisongo(SPECIAL ECONIMIC ZONE)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Chasha Poultry Farm, Jul 24, 2012.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,612
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Wakuu mimi si Dalali, ila kuna Mashamba na Viwanja WAMASAI WANAUZA KWA KASI YA KUTISHA ENEO LA KISONGO NA WAO KUKIMBILA HANDENI MKOANI TANGA, so kwa anaye hitaji mimi naweza mpeleka kwa mwenye kuuza na si kwa dalali,
    Hili eneo kumbuka limetengwa kuwa Special Economic Zone kwa kanda ya Kaskazini
     
  2. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kisongo iko wapi?
     
  3. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 17,329
    Likes Received: 3,587
    Trophy Points: 280
    Kati ya wewe na Dar Express, nani alikua na makosa kwenye ile ajali pale Wami!!???
     
  4. Tripo9

    Tripo9 JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 2,118
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    bei zinaendaje? tupe hint..
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,612
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Kisongo iko Nje Kidogo ya JIJI LA ARUSHA NJIA YA KWENDA SINGIDA/SERENGETI/NGORONGORO wanauza heka kuazia Milioni sita hadi kumi na
     
Loading...