Kilangi masanja
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 4,629
- 5,262
umenichekesha sanaaaaa kaka,,,,Ila mapenzi yakutangazana kwenye mitandao huwa sio mazuri,,,anyway it was Just my comment kwa upande wangu.,..,.maybe bahati yako kakakwa hiyo avarta yako mkuu...!
utawapata tu wakuotosha, maana wanaonunulika wanashajitangaza tayari..
i mean kaka pistmshai....kwa hiyo avarta yako mkuu...!
utawapata tu wakuotosha, maana wanaonunulika wanashajitangaza tayari..
Valentina Fursa hiyo inapita[emoji4]Msukuma[emoji4]
[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39] Nakuonankoi nale siriaz, naliza pm
Pia eleza wazi isijekuwa na wewe hujaribiwiHabari wana MMU .
Najitokeza kwenu leo hii nikiwa na nia ya kuweza kuanza maisha mapya ya kimahusiano hasa ukizingatia kua tunaingia mwaka mwingine soon tuNapatikana lindi kwa sasa kimaisha ila kabila ni msukuma.
Umri wangu ni 28 yrs nw na pia ni mkristo na watu wa kanda ya ziwa watapewa kipaumbele 0783848802
Duh kumbe na wewe unafahamu kisukuma?nkoi nale siriaz, naliza pm
Hii wacha tu ipite... Ngoja nisubiri nyingineValentina Fursa hiyo inapita[emoji4]
Kamata fursa aiseeee....[emoji39] [emoji39]Mkuu huna vigezoo
Hivi wewe unaaminigi watu wanaotafuta humu?Kamata fursa aiseeee....[emoji39] [emoji39]
sichezei fursa[emoji39] [emoji39] [emoji39] [emoji39] Nakuona