Kwa ajira hii nifanyaje?

MIkawangu

Member
Feb 17, 2014
20
45
Nimeajiliwa toka mwaka 2012, mimi ni mbunifu majengo by profession, kazi ninayofanya ni ya profession yangu kwa asilimia ndogo lakini inahusika sana na mambo ya marketing.

Toka nimeanza kazi kila ninachofanya hakifanikiwi, tulikuwa na website lakini hamna tulichopata, kwa sasa tunadeal na bank equipments lakin napo naona giza naomba mawazo yenu wadau nin nifanya kwenye kwenye hii field ya constraction and design manake hata kazi naiona chungu kwa sasa
 

kbmk

JF-Expert Member
Feb 22, 2013
705
250
Mkuu komaa na fikiria jinsi ya kuimarisha mteremko n baadae
 

jaxonwaziri

JF-Expert Member
Feb 17, 2010
375
225
Kamua ndugu yangu, si kila anaekula maisha amepitia pazuri, wengine wametaabika mno!
So, ukifanya kazi kwa BIDII na MAARIFA utatoka tu (japo inaeza isiwe leo ama kesho, ila ipo siku utatoka)

Jambo la Msingi ni kumshirikisha Mungu na uhakikishe hata katika kidogo unachokipata toa fungu la kumi upeleke kwenye madhabahu ya pale unaposali
 

Mad Max

JF-Expert Member
Oct 21, 2010
5,124
2,000
hii nchi bila msoto hutoku mkuu. "mwanzo mgumu" haikutungwa kwa bahati mbaya. inatulenga watoto wa wakulima aisee. kwahiyo kaka all I can say ni kaza tu.
 

kindili kindili

JF-Expert Member
May 27, 2013
244
225
duuh komaa tu, huku tafuta kazi nyingne, umesema unafanya markrting zaidi ya field yako, jaribu pia na kusaka kazi ya field yako, kuna watu wanajua kupiga kazi sio kutafuta, nahs ukiajiriwa na kampuni ya ujenzi kwenye kitengo chako unaeza fanya poa,..huko marketing sie wengine tuaobwabwaja 24/7...ila komaa sanaaaaaaaaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom