Kuzuia mtu kukupigia simu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuzuia mtu kukupigia simu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Dio, Mar 8, 2011.

  1. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau mambo vp?
    Naomba kuuliza eti kuna uwezekano wa mtu kuzuia kama hautaki mtu akupate kwenye hewani lakini wewe unakuwa hewani fresh na watu wengine wanakupata kama kawaida? Kuna kitu kama hcho?
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio inawezekana kabisa,inategemea aina ya simu unayotumia,
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,630
    Trophy Points: 280
    kipo ila inategemea unatumia simu gani.....kama ni kitochi sahau
     
  4. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,531
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Kwenye menu ya settings simu nyingi zina option ya blacklist au number screening. Ni kwa ajili hiyo.
     
  5. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,985
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Kama unatumia iphone au blackberry kuna apps una download then unaweza kuset wanaoweza kukupigia ni wale kwenye contacts zako only!
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yangu ni nokia 6300 inaweza ikawezekana?
    Kuhusu unscreened c mtu akikupigia c inakuwa inaita bt haitoi mlio?
     
  7. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    hicho ndo ninachokijua.
    mi mwenyewe nilitamani sana kitu hiki, nikawauliza costomer care (voda) wakaniyeyusha, walishindwa. ila naamini ukipata mtaalamu wao anaweza kufanyakitu hicho.
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,894
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    teh teh vimeo vinasumbua eeheeh!
     
  9. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,965
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />

    Achana na nokia, tumia blackberry weka callblocker app. Lol! Utachagua nani wakukupigia
     
  10. Fisadi Mkuu

    Fisadi Mkuu Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayoijua mimi ni kufunga simu ambayo kwa kufunga ni *35*0000# na kufungua ni #35*0000# ukifunga haiingii msg wala simu ila ukipiga sim inatoka kama kawaida!Ni hii kwa sim yoyote hata ya tochi
     
  11. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu una daiwa nini? dawa ya deni ni kulipa....Kama walivyo sema wenzangu ina wezekana kutegemea na simu uliyo nayo.jaribu hii application ni ya kununua ila unaweza kuidownload na kuitumia kwa siku kadhaa tu .Best Blacklist for S60 3rd edition
     
  12. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii option yako ni ya kuzuia simu zote zinazo ingia,hivyo utamfanya jamaa hakose mawasiliano na watu wake muhimu, yeye anataka kuzuia namba moja au zaidi ya moja na siyo kuzia zote.
     
  13. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu, unaongea kimasihara sana, kumbuka jamaa ajakuambia kuwa anataka kubadilisha simu bali anataka kuzuia namba inayomsubua isimpate.... Siyo kila mtu ana uwezo wa kumiliki blackberry mkuu.
     
  14. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  15. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    MobiGenie download at Symbian - Freeware . com

    [​IMG]
    MobiGenie is one of the most valuable utilities for any mobile phone. With MobiGenie, you can manage your mobile phone world by a lot of integrated features, such as (answer machine, caller locator, SMS auto-reply, caller block,... etc).
     
  16. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #16
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakubwa asanteni kwa mchango wenu ngoja nijaribu then nitarudi.
     
  17. lukenza

    lukenza Senior Member

    #17
    Mar 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    mimi natumia sumsung cha kufanya

    1bonyeza mara moja key ya kupigia kupata call log ( yaani orodha ya waliopiga miss call received call dialled)
    2 chagua mtu unayependa asikupigie
    3 bofya option
    4select add to reject list
    basi mtu huyu hawezi kukupigia
    KUMURUHUSU AKUPIGIE
    Nenda kama hapo juu mpaka stage 4
    select Reject list
    Hapa utaona orodha ya watu wote ambao umewareject sasa unaweza kuchagua wa kumuondoa kwenye lis
     
  18. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #18
    Mar 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 5,548
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Mkuu hzo zote ni za kufungua,hzo tetra 0 nazo inategemea na barring password ya simu. Nyingne zinakuwa ni tetra 1.
     
  19. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    sema ni aina gani ya cmu wa2 wakusaidie kuichakachua
     
  20. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,528
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Tunashukuru Fisadi kwa kutöönesha ni jinsi gani tunaweza kuzifisadi cmu
     
Loading...