Kuzima kwa Compyuter


benja

benja

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2011
Messages
246
Likes
61
Points
45
benja

benja

JF-Expert Member
Joined May 10, 2011
246 61 45
Wadau mmeamkaje
Nna laptop yangu aina ya HP G62. Feni yake inazunguka kwa sauti sana na mara nyingi computer huwa inazina halafu naiwasha tena lkn baada ya muda inazima tena. Na ikiwaka naisikia feni inazunguka hasa!!!!!! sijajua ni tatizo gani. Naombeni ushauri
 
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined
Apr 29, 2016
Messages
4,931
Likes
4,368
Points
280
Age
22
Kanungila Karim

Kanungila Karim

Verified Member
Joined Apr 29, 2016
4,931 4,368 280
CHIEF MKWAWA mwl rtc
 
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2015
Messages
1,087
Likes
562
Points
280
Age
19
the great wizard

the great wizard

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2015
1,087 562 280
Temperature is high jaribu kuangalia namna ya kutoa vumbi kwenye iyo feni pia kuweka heat sink compound pale kwenye cpu na kufanya absorption ya heat iwe vizuri
 

Forum statistics

Threads 1,236,217
Members 475,029
Posts 29,250,155