Kuza kipato kwa mtaji wa Tsh 20,000/=

Kuza kipato kwa mtaji wa Tsh 20,000/=

Dar half life

Member
Joined
Sep 13, 2016
Posts
98
Reaction score
50
Hii furs ndio kwanza inaanza kupata attention kutoka kwa watu wachache wachangamkia fursa kimsingi sio biashara ya kimtandao kama zile zilizozoeleka bali ni jukwaa la wanachama kuchangiana fedha kwa malengo na mahitaji binafsi.mfumo unatusimamia na kuhakikisha kwamba hakuna anayekiuka miiko na sheria zilizowekwa.........zaidi.
Hii fursa imeanzia canada mwezi mei mwaka huu,mtaji ni elf20 tu na baada ya hapo hutoi pesa nyingine zaidi zaidi unapokea tu,ukishajiunga unaunganisha watu watano tu,hao watano nao wanakupa elf20 kila mmoja inakua laki moja,ktk laki moja unabaki na elf60 tu,elf40 unamtumia yule aliyemuunganisha mtu aliyekuunganisha wewe,mfano kama ni mimi nimekuuganisha basi zile elf40 unampatia aliyeniunganisha mimi,mchezo unaendelea kwa kuakikisha kila unayemuunganisha mnashirikiana anapata watu watano chini yake,yaani mfano wewe ukijiunga basi tunafanya kazi pamoja kuhakikisha unapata watu watano,tunafanya kazi kwa umoja kama timu moja,hii ndo njia rahisi kuliko zote za mtandao.kwanza mtaji mdogo na papo salama maana mfumo upo wazi kabisa.
1476636028407.png
kwa maelezo zaidi au kujiunga nicheki 0714589057
 
Hii furs ndio kwanza inaanza kupata attention kutoka kwa watu wachache wachangamkia fursa kimsingi sio biashara ya kimtandao kama zile zilizozoeleka bali ni jukwaa la wanachama kuchangiana fedha kwa malengo na mahitaji binafsi.mfumo unatusimamia na kuhakikisha kwamba hakuna anayekiuka miiko na sheria zilizowekwa.........zaidi.
Hii fursa imeanzia canada mwezi mei mwaka huu,mtaji ni elf20 tu na baada ya hapo hutoi pesa nyingine zaidi zaidi unapokea tu,ukishajiunga unaunganisha watu watano tu,hao watano nao wanakupa elf20 kila mmoja inakua laki moja,ktk laki moja unabaki na elf60 tu,elf40 unamtumia yule aliyemuunganisha mtu aliyekuunganisha wewe,mfano kama ni mimi nimekuuganisha basi zile elf40 unampatia aliyeniunganisha mimi,mchezo unaendelea kwa kuakikisha kila unayemuunganisha mnashirikiana anapata watu watano chini yake,yaani mfano wewe ukijiunga basi tunafanya kazi pamoja kuhakikisha unapata watu watano,tunafanya kazi kwa umoja kama timu moja,hii ndo njia rahisi kuliko zote za mtandao.kwanza mtaji mdogo na papo salama maana mfumo upo wazi kabisa.View attachment 419193 kwa maelezo zaidi au kujiunga nicheki 0714589057
Mmezoea pesa za bure sasa haipo. Mnaanza kuishi kama mashetani
 
usituleteee mahesabu ya kijinga hapa, hujafanya kazi upate 100000-40000=60000 eti faida then what, nan atafaidika baadae?
 
Hizo hesabu za wapi mkuu
Ni mfumo wa kuchangiana kwa hiari...unamchangia mtu mmoja 20,000 unasajiliwa kwenye website unakuwa na nafasi ya kuingiza watu watano kila mmoja atakuchangia 20,000 utakuwa na laki moja 40,000 unamchangia wa juu yako aliyepo stage 2 anakuapgrade unaingia stage two na wewe unaanza kuchangiwa na wale wanaotaka kuapgrade....
 
Kwa maelezo zaidi tembelea website yao crowdrising. net but hiyo ni ya dunia nzima kwa Tanzania ukitaka kujiunga wasiliana na mimi nitakuunganisha na kizazi cha wachache ambao wameitambua hii fursa...usibishane na mtu ambaye hajui anachobishia...jitaidi uwe mtu wa kusaka taarifa alafu unazichuja ukiona hazikufai unaziacha ukiona kuna kitu ndani yake grab hiyo opportunity...
 
Kwa maelezo zaidi tembelea website yao crowdrising. net but hiyo ni ya dunia nzima kwa Tanzania ukitaka kujiunga wasiliana na mimi nitakuunganisha na kizazi cha wachache ambao wameitambua hii fursa...usibishane na mtu ambaye hajui anachobishia...jitaidi uwe mtu wa kusaka taarifa alafu unazichuja ukiona hazikufai unaziacha ukiona kuna kitu ndani yake grab hiyo opportunity...
We umepata faida gani mpaka saiv
 
Stage 1 unachangia 20,000 unapokea 20,000 kutoka kwa watu watano uliowaingiza wewe,team yako au spillover automated system
Stage ya 2 unachangia 40,000 then unapokea 40,000 kutoka kwa watu 25 ambao ni wajukuu wako 25 walioingiza watu wao watano kila mmoja we utakuwa na 100,000

Stage ya 3 utachangia 100,000 kwa mtu mmoja then we utapokea 125 kutoka kwa vitukuu vyako 125 itakuwa 12,500,000

Stage inayofuata utachangia 250,000 kwa mtu mmoja nawe utapokea 250,000 kutoka kwa watoto wa vitukuu wako 625 hii itakuwa 156,250,000
 
Kila stage ku upgrade ni hiari wengine wanafananisha mfumo huu na zile pyramid schemes zilizozoeleka..its true earning ya mfumo huu unatumia matrix system lakini utofauti wake ni kwamba walioanzisha system hawataki hata 100 kutoka kwako na kila muhamala wako utapokea kupitia njia unayoipenda wewe iwe simu au bank mfano mimi napokea kupitia tigopesa...kuchanga ni hiari lakini ukishapokea kiasi ambacho akina hasara kwako system itakulazimisha kupanda...muda uliowekewa ukiisha kabla haujapanda(upgrade) akaunti yako itafungwa but haupotezi chochote kwa sababu pesa zako unatumiwa kwenye akaunti yako mwenyewe
 
We umepata faida gani mpaka saiv
Nilimchangia aliyenishirikisha fursa hii elfu 20,000 na siku iliyofuata nilipokea 20,000 kutoka kwa watu watano ikawa laki moja...nikamchangia wa juu yangu 40,000 kwa sasa nipo stage two nashirikiana na wa chini yangu wale watano kila mtu akimilishe watano wako ili nianze kupokea zile 40,000 kutoka kwa wale expected 25 watakapoanza kupokea hela na wenyewe that is the matrix
 
Nilifanya hii nikaishia kuwaunga watu watatu tu nikapata elfu 60
 
Nilimchangia aliyenishirikisha fursa hii elfu 20,000 na siku iliyofuata nilipokea 20,000 kutoka kwa watu watano ikawa laki moja...nikamchangia wa juu yangu 40,000 kwa sasa nipo stage two nashirikiana na wa chini yangu wale watano kila mtu akimilishe watano wako ili nianze kupokea zile 40,000 kutoka kwa wale expected 25 watakapoanza kupokea hela na wenyewe that is the matrix
Mnafanya kazi gani ili mpate hizo hela Za kuchangiana!?
 
Back
Top Bottom