Kuweni Makini Jamani...!

MzaramoTz

JF-Expert Member
Dec 13, 2017
1,825
2,000
IMG-20200510-WA0077.jpg
 

King Mufasa

JF-Expert Member
Jul 20, 2018
1,825
2,000
Kwani tatizo nini hapo?? Waafrika tunapenda sana kubagua watu wengine ila hatupendi kubaguliwa hilo ni tatizo hakika. Tubadilike hakuna kitu cha ajabu hapo.
 

Shadeeya

JF-Expert Member
Mar 12, 2014
40,983
2,000
Binamu itabidi unisamehe bure tu mwenzio kuna muda akili huenda mbali sana my dear.

Nimeku-pm Nam...!
Usijali binamu yangu mie. Japo uzi wako umefanya tuone wanaume wa jf walivyo waungwana. Kama sio wale wanachekaga picha zetu zikivuja humu kwamba tuna sura za babu.. 🤣

#Munguanawaona. Lol
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom