Kuvunjika kwa uchumba

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
35,583
2,000
Kuhusu mioyo ni full haki dada yangu

Hakuna moyo wa mtu unaonewa mapenzi

Umenyimwa mapenzi ni kwamba hupendwi,huna pa kwenda kushitaki popote duniani

Jishitaki wewe mwenyewe kwenye moyo wako binafsi

Kwanini sasa ampotezee muda?
Kwani hakuona tangu mwanzo kama hampendi,baada ya miaka mitatu kupita ndio amegundua kuwa hampendi!
 

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
35,583
2,000
Unazimia unazinduka na kusonga mbele kama Injili?
SA ni rahisi sana kusema, ila omba yasikukute.
Injili inasonga mbele bila kurudi nyuma

Naomba yasinikute,na pia naomba nisije mfanyia hivyo mtoto wa watu.

Last month niliota nimevunja uchumba siku ya ndoa,shughuli zinaendelea watu washajaa ukumbini mimi nikamwita pembeni nikamwambia noo siolewi.
Yaani eti niliota nimeandaliwa harusi ya surprise bila mimi kujua,nachukuliwa,napambwa,napelekwa ukumbini ,naambiwa eti ni harusi yangu,Bwana harusi namjua na hakuniambia kama ananioa,ila hiyo harusi hakuna hata ndugu yangu anayejua.

Ndoto nyingine hizi ni balaa tupu
 

Chilita

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
17,472
2,000

Eti atafute kiazi mwenzie.

Kaka huna roho ya huruma japo kidogo.


Sisi tunachoongea ni kwanini asingemwambia mapema kama hakumpenda!?!

witnessj
😄😄 Angemwambia vipi na wakati dada alimchukulia mwenzake kama potential flani?
Ila kwa 3yrs sidhani kama ni kweli dada alikuwa anamtumia huyo kaka kama daraja la kujivukia alipo break up.

Itakuwa dada alijaribu kuchepuka then akanogewa huko nje. Akaona mbona kaka hana huba kama ninalolipata huku nje? Huyoo akayeya na 240kph
 

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
35,583
2,000
Angemwambia vipi na wakati dada alimchukulia mwenzake kama potential flani?
Ila kwa 3yrs sidhani kama ni kweli dada alikuwa anamtumia huyo kaka kama daraja la kujivukia alipo break up.

Itakuwa dada alijaribu kuchepuka then akanogewa huko nje. Akaona mbona kaka hana huba kama ninalolipata huku nje? Huyoo akayeya na 240kph
Kumbuka ilikuwa couple ya kanisani.
Inaenda kikristo,No sex,,na tuliamini hivyo.

Sijui hata Shetani gani aliwavurugayaani ukiwaangalia wote wapo innocent mno.


Eeh!?akayeyuka na 240KPH ,atakuwa alikiwasha na Subaru
 

mwanateknolojia

JF-Expert Member
Nov 17, 2014
930
1,000
Pole sana mkuu! Ila inaumiza sana hiyo , Yaani hapo hakuna namna ili uweze kuepuka kikombe hicho kibaya fanya uamuzi mgumu ndugu yangu!
Hapo fanya kama vile mtu alipoteza pesa barabarani na umetafuta bila mafanikio so unaamua kuacha itokee kama ilivyo! Jitahidi kuwa mtulivu katika maamuzi unayochukuwa, amini kuwa ni Mungu tu hakupenda mipango yako hiyo ikamilike.
Ruhusu moyo wako kumtoa moyoni na jilazimishe kumsahau ukiamini kuwa utampata mwingine zaidi yake!
Usiwe na pupa ya kuchukua maamuzi yoyote bali kuwa mpole, jitofautishe na yeye, nina uhakika huyo hafiki popote atarudi mwenyewe!
 

Chilita

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
17,472
2,000
Kumbuka ilikuwa couple ya kanisani.
Inaenda kikristo,No sex,,na tuliamini hivyo.

Sijui hata Shetani gani aliwavurugayaani ukiwaangalia wote wapo innocent mno.


Eeh!?akayeyuka na 240KPH ,atakuwa alikiwasha na Subaru
Hahahaa church's couple... Ni wachache sana eti wanaoshii kihivyo 'no sex. Ya gizani huyajui..

Me chuo kuna dada mmoja alikuwa anauliza kwani wanafanyaga nini huko 'during sexual intercourse? Alikuwa msabato kindaki ndaki, aibu kama zote hata mbele ya wasichana wenzake habadilishi nguo. Kilichotokea unakijua? Hata chuo hakijaisha dada kaanza kulamba ndimu na maudongo

Binti kawasha suby bila reverse 😂
 

Chilita

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
17,472
2,000
Injili inasonga mbele bila kurudi nyuma

Naomba yasinikute,na pia naomba nisije mfanyia hivyo mtoto wa watu.

Last month niliota nimevunja uchumba siku ya ndoa,shughuli zinaendelea watu washajaa ukumbini mimi nikamwita pembeni nikamwambia noo siolewi.
Yaani eti niliota nimeandaliwa harusi ya surprise bila mimi kujua,nachukuliwa,napambwa,napelekwa ukumbini ,naambiwa eti ni harusi yangu,Bwana harusi namjua na hakuniambia kama ananioa,ila hiyo harusi hakuna hata ndugu yangu anayejua.

Ndoto nyingine hizi ni balaa tupu

🤣🤣🤣 ulikemea ilo pepo? Au ulimalizia kufunga ndoa yako.
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
11,597
2,000

Eti atafute kiazi mwenzie.

Kaka huna roho ya huruma japo kidogo.


Sisi tunachoongea ni kwanini asingemwambia mapema kama hakumpenda!?!

witnessj
Huyo dada hawajibiki kwa mwanadamu mwingine yeyote kuhusu penzi la moyo wake

Kumpangia siku za announcements and blah blah ni kuingilia uhuru wake

Kulikua hakuna legal contract labda useme kuna breach of trust,hivyo mengine yote ni purely personal decision

Mwacheni afanye maamuzi yake maana habanwi na contract yeyote
 

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
35,583
2,000
Hahahaa church's couple... Ni wachache sana eti wanaoshii kihivyo 'no sex. Ya gizani huyajui..

Me chuo kuna dada mmoja alikuwa anauliza kwani wanafanyaga nini huko 'during sexual intercourse? Alikuwa msabato kindaki ndaki, aibu kama zote hata mbele ya wasichana wenzake habadilishi nguo. Kilichotokea unakijua? Hata chuo hakijaisha dada kaanza kulamba ndimu na maudongo

Binti kawasha suby bila reverse

Ile couple Mimi niliiamini mno, sijui lakini hatujui ya sirini ila niliiamini.

Nilishtushwa Sana na mambo yalivyoisha.
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
20,560
2,000
Jamani wanasheria naombeni ushauri Mimi nilikuwa na mwanamke ambaye alikuwa mchumba wangu , na tulisha chumbiana mpaka kumvalisha Pete na mipango ya harusi ikaanza Sasa Basi akiwe yeye yupo katika hatua ya kujiandaa na send off na Mimi pia nikiwa najiandaa kwa harusi ambayo ilitakiwa ifanyike mwezi wa 9 ,lakini ajabu mwanamke amekuja kunitamkia kuwa tusitishe mahusiano yetu na hayupo tayari kuolewa na Mimi inshort hanitaki Tena , Sasa nauliza je Sheria inasemaje yanapotokea Haya

Naombeni ushauri na maana taratibu za kutaka mahali yetu irudishwe inaendelea lakini wazazi wa binti sio waungwana kila siku wanatupiga maneno tu , naombeni ushauri
Nenda polisi kitengo cha jamaa kipo utapewa mwongozo.
Usisahau na kudai pete yako
 

chapangombe

Senior Member
Sep 28, 2014
112
225
Jamani wanasheria naombeni ushauri Mimi nilikuwa na mwanamke ambaye alikuwa mchumba wangu , na tulisha chumbiana mpaka kumvalisha Pete na mipango ya harusi ikaanza Sasa Basi akiwe yeye yupo katika hatua ya kujiandaa na send off na Mimi pia nikiwa najiandaa kwa harusi ambayo ilitakiwa ifanyike mwezi wa 9 ,lakini ajabu mwanamke amekuja kunitamkia kuwa tusitishe mahusiano yetu na hayupo tayari kuolewa na Mimi inshort hanitaki Tena , Sasa nauliza je Sheria inasemaje yanapotokea Haya

Naombeni ushauri na maana taratibu za kutaka mahali yetu irudishwe inaendelea lakini wazazi wa binti sio waungwana kila siku wanatupiga maneno tu , naombeni ushauri
Kafungue madai kupitia sheria ya ndoa kupotezewa muda
 

chapangombe

Senior Member
Sep 28, 2014
112
225
Jamani wanasheria naombeni ushauri Mimi nilikuwa na mwanamke ambaye alikuwa mchumba wangu , na tulisha chumbiana mpaka kumvalisha Pete na mipango ya harusi ikaanza Sasa Basi akiwe yeye yupo katika hatua ya kujiandaa na send off na Mimi pia nikiwa najiandaa kwa harusi ambayo ilitakiwa ifanyike mwezi wa 9 ,lakini ajabu mwanamke amekuja kunitamkia kuwa tusitishe mahusiano yetu na hayupo tayari kuolewa na Mimi inshort hanitaki Tena , Sasa nauliza je Sheria inasemaje yanapotokea Haya

Naombeni ushauri na maana taratibu za kutaka mahali yetu irudishwe inaendelea lakini wazazi wa binti sio waungwana kila siku wanatupiga maneno tu , naombeni ushauri
Polisi hausiki hpo nenda mahakani kafungue madai ya kupotezewa muda
 

Pyaar

JF-Expert Member
Feb 11, 2018
14,932
2,000
Pole sana, kuna kijana mmoja pia yalimtokea kama yaliyo kutokea wewe...Sema yeye alikuwa na akili za matope, alitoa mahali kupitia muamala wa simu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom