Kuvuja kwa mitihani darasa la (4) 2016, TAKUKURU Mjitathmini!


Deimos

Deimos

Senior Member
Joined
Apr 7, 2016
Messages
121
Likes
103
Points
60
Age
49
Deimos

Deimos

Senior Member
Joined Apr 7, 2016
121 103 60
Waungwana mmeamka salama?

Kwanza kabisa nianze kwa kuwapa taarifa za kuanza kwa mitihani darasa la nne 2016 yaani SFNA ila katika hali isiyo ya kawaida huko Tabora shule moja ya binafsi Istiqaama imedaiwa kuwa na tabia ya kughushi mitihani hiyo.

Mwaka huu baada ya TAKUKURU kupewa taarifa badala ya kuitumia taaluma yao walifika shuleni hapo na kwenda moja kwa moja kwa Mkurugenzi wa shule hiyo kwenda kusema watu waliowapa taarifa.

Hii ndio Tanzania, tunaomba wizara ya elimu, PCCB na vyombo vinavyohusika vifanyie kazi suala hili!.

Mama Ndalichako tupia jicho pale kuna tatizo.
 
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2015
Messages
3,630
Likes
2,500
Points
280
Me too

Me too

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2015
3,630 2,500 280
unataka kuichafua hiyi shule tu.


habari bila picha audio au video haina mashiko masikion mwetu.
 
Jick

Jick

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
382
Likes
273
Points
80
Jick

Jick

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2014
382 273 80
Unaweza kutoa taarifa kamili yenye ushahidi??
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
13,199
Likes
22,079
Points
280
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
13,199 22,079 280
Ekotikeeeeee.......
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,985
Likes
4,046
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,985 4,046 280
unataka kuichafua hiyi shule tu.


habari bila picha audio au video haina mashiko masikion mwetu.
Atawekaje picha ya kuvuja kwa mitihani?
 
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2015
Messages
1,511
Likes
926
Points
280
ivunya

ivunya

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2015
1,511 926 280
Huo mtihani wa darasa LA 4 unajuwa unasimamiwa na chombo gani, hakuna ulinzi wowote unaotolewa.
 
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2014
Messages
5,133
Likes
3,198
Points
280
Age
31
inamankusweke

inamankusweke

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2014
5,133 3,198 280
Usiwe na Haraka Mkuu... Rejea taarifa yako uiweke sawa...
udini unamsumbua huyo,hiyo shule itakua inafaulisha kinyume na anavotaka yeye
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,332
Likes
6,376
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,332 6,376 280
Mkuu Punguza Munkari Kidogo Tunategemea Kupata Habari Nzuri Tuweze Kuichangia Vema

Hapo Umewatuhumu Shule Mara PCCB Tukueleweje
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,419
Likes
7,508
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,419 7,508 280
Nashangaa hadi najisikia vibaya; ina maana hizi English medium schools ni pango la panya;
 
mawazoyangu

mawazoyangu

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2011
Messages
325
Likes
45
Points
45
mawazoyangu

mawazoyangu

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2011
325 45 45
Hajui Kina nani wahusika wa mitihani??? Pccb Na mitihani wapi na wapi?
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
41,854
Likes
9,436
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
41,854 9,436 280
Waungwana mmeamka salama?

Kwanza kabisa nianze kwa kuwapa taarifa za kuanza kwa mitihani darasa la nne 2016 yaani SFNA ila katika hali isiyo ya kawaida huko Tabora shule moja ya binafsi Istiqaama imedaiwa kuwa na tabia ya kughushi mitihani hiyo.

Mwaka huu baada ya TAKUKURU kupewa taarifa badala ya kuitumia taaluma yao walifika shuleni hapo na kwenda moja kwa moja kwa Mkurugenzi wa shule hiyo kwenda kusema watu waliowapa taarifa.

Hii ndio Tanzania, tunaomba wizara ya elimu, PCCB na vyombo vinavyohusika vifanyie kazi suala hili!.

Mama Ndalichako tupia jicho pale kuna tatizo.
Boralanne we uliefauluna mitihaniyawiIzi form six
Achsni watoto wafauluu banaaaa

Div 5 amjapiga kelelel loh
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
41,854
Likes
9,436
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
41,854 9,436 280
Feke
Waungwana mmeamka salama?

Kwanza kabisa nianze kwa kuwapa taarifa za kuanza kwa mitihani darasa la nne 2016 yaani SFNA ila katika hali isiyo ya kawaida huko Tabora shule moja ya binafsi Istiqaama imedaiwa kuwa na tabia ya kughushi mitihani hiyo.

Mwaka huu baada ya TAKUKURU kupewa taarifa badala ya kuitumia taaluma yao walifika shuleni hapo na kwenda moja kwa moja kwa Mkurugenzi wa shule hiyo kwenda kusema watu waliowapa taarifa.

Hii ndio Tanzania, tunaomba wizara ya elimu, PCCB na vyombo vinavyohusika vifanyie kazi suala hili!.

Mama Ndalichako tupia jicho pale kuna tatizo.
REKEBISHA USEMI KUGHUSHI

UNAPOSEMA WAMEGUSHII MNS HIOO N FAKE NA WALA USIUMIZE KICHWA AWATOFAULU

ILA KUNA LA PILI KUPATA MITIHANI YA LANNE HII SASA AKINYONYA MTU ANATEMA KAMA ILIVYO NA NDANI IKO KAMA ILIVYONYONYWA.. HAPO SASA NDIOO TATIZOO

NTARUDI BAADAEE
 
maji maref

maji maref

Member
Joined
Nov 18, 2016
Messages
63
Likes
16
Points
15
Age
23
maji maref

maji maref

Member
Joined Nov 18, 2016
63 16 15
jumanne umemua kunitapeli
Mungu yupo hiyo sim haitakupeleka popote
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060