Kuuliza ??


G3T

G3T

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
819
Likes
43
Points
45
G3T

G3T

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
819 43 45
Ivi wanawake wote wanatoa ule mkojo wakati wa kusex.?kuna rafiki yangu yeye huwa anatoa maji mengi sana alafu ni wamoto sana.je hii ni hali ya kawaida au maumbile ya wanawake wote?.
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
Huyo rafiki yako alikuita upime maji yake?
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,350
Likes
6,383
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,350 6,383 280
Yaani wewe umekuja kumtangaza


Sasa weka picha/youtube
ilituone ukiruka ndiyo tutoe ushauri vema.
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,848
Likes
3,622
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,848 3,622 280
Aisee huku kwetu kulivyo na uhaba wa maji, huyo demu angeuza sana maji....
 
G3T

G3T

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
819
Likes
43
Points
45
G3T

G3T

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
819 43 45
Yaani wewe umekuja kumtangaza


Sasa weka picha/youtube
ilituone ukiruka ndiyo tutoe ushauri vema.
Samahani,sijamtangazia mambo yake bali aliniuliza na mie nikaona nije humu kupata ufumbuzi.

kama huwezi kutoa ushauri basi we pita tu.
 
G3T

G3T

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
819
Likes
43
Points
45
G3T

G3T

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
819 43 45
aliniuliza na mie nawauliza wana jf.nataka majibu ili nikamwambie yeye.
 
G3T

G3T

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2013
Messages
819
Likes
43
Points
45
G3T

G3T

JF-Expert Member
Joined May 21, 2013
819 43 45
naombeni ufumbuzi wa hili jambo.
 
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
314
Likes
29
Points
45
U

undugukazi

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
314 29 45
embu mwambie ajaribu tena ukiwa unaangalia utajua jinsi ya kuuliza swali....
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
isije kua ni wewe unatumia kigezo cha rafiki....,
 
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
754
Likes
147
Points
60
Somoe

Somoe

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
754 147 60
Ivi wanawake wote wanatoa ule mkojo wakati wa kusex.?kuna rafiki yangu yeye huwa anatoa maji mengi sana alafu ni wamoto sana.je hii ni hali ya kawaida au maumbile ya wanawake wote?.
jaribu na wengine uone.
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,091
Likes
299
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,091 299 180
Umetumia njia nzuri lakini,mtu akisoma haraka haraka atadhani unamzungumzia rafiki yako kumbe we mwenyewe
 
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
983
Likes
1,160
Points
180
galindas

galindas

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
983 1,160 180
Mbona hueleweki mara mkojo mara maji. Halafu maji ya rafikiyo yakuhusuni wewe? Kwanini asiulize mwenyewe? Mwambie ili kupunguza kiwango cha "maji" achukue pilipili na dawa ya fangasi inayofanana na mucolin imeandikwa " dawa ya mba" achanganye halafu awe anakanda hayo maeneo yakiwa wet. Maji yataisha mara moja.
 
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
17,686
Likes
3,649
Points
280
Age
46
gfsonwin

gfsonwin

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
17,686 3,649 280
Ivi wanawake wote wanatoa ule mkojo wakati wa kusex.?kuna rafiki yangu yeye huwa anatoa maji mengi sana alafu ni wamoto sana.je hii ni hali ya kawaida au maumbile ya wanawake wote?.
ingekuwa bora kama ungetuia nafsi ya kwanza ila kw nafsi ya tatu umoja inatia shaka sana.

btw sio wanwake wote ambao wana reach climax kwa ku squirt. wapo ambao wanafika kwa dry orgasm na wapo ambao wana wet orgasm(squirting) istoshe hata huyu mwenye squirting yawezekana isiwe ana squirt kila siku afanyapo tendo la ndoa.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,016
Likes
5,334
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,016 5,334 280
mimi ninavyopenda maji ya moto... ningeyapata?
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Mkuu, yanaunguza au ni ya uvuguvugu?!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
Kweli jk ana kazi kubwa sana kuongoza vichwa empty kama cha huyu mleta mada!
 
Kinyengeli

Kinyengeli

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
455
Likes
26
Points
45
Kinyengeli

Kinyengeli

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
455 26 45
Huyo rafiki yako anatokea kwa kina Iwe ( Bukoba)?
 
C

CHOKAMBOVU

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
628
Likes
351
Points
80
C

CHOKAMBOVU

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
628 351 80
Na kweli anashida ya kuongoza watu ambao vichwa vyao ni empty si kwa mleta mada bali kwa baadhi ya wachangiaji. Ndugu yetu huyu ameleta hoja ambao inamtatiza na anataka kujua lakini badala ya kujuzwa anaanza kushambuliwa kwa maneno yay kejeli ambayo naweza sema ni ya kipumbavu na hayafai kwa watua ambao wanajiita ma- great thinkers. Si wote wenye mrengo huu nashukuru kwa wale ambao wamemuongoza hasa kwa kumtajia aina za orgasms.
 

Forum statistics

Threads 1,272,942
Members 490,211
Posts 30,465,304