Kutuonyesha Kikao cha Kwanza cha Baraza la Mawaziri ni Mbwembwe au.....?????


Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Wakuu,
Jamani imekaaje hiyo ya kutuonyesha kikao cha kwanza cha baraza la mawaziri, si mbwembwe tu hizo kama ilivyokuwa mwaka 2005 wakati wa Ngurdoto??
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,595
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,595 1,526 280
Wakuu,
Jamani imekaaje hiyo ya kutuonyesha kikao cha kwanza cha baraza la mawaziri, si mbwembwe tu hizo kama ilivyokuwa mwaka 2005 wakati wa Ngurdoto??
Kama rais wa nchi ni yule yule wa 2005, basi ni mbwembwe.
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Wakuu,
Jamani imekaaje hiyo ya kutuonyesha kikao cha kwanza cha baraza la mawaziri, si mbwembwe tu hizo kama ilivyokuwa mwaka 2005 wakati wa Ngurdoto??



Bora hii kuliko kutumia tena pesa ya walipa kodi kuwapeleka NGURUDOTO!
 

Forum statistics

Threads 1,235,832
Members 474,742
Posts 29,237,538