Kutoka Zanzibar, CHADEMA yaanza kazi rasmi

Kutoka Zanzibar, CHADEMA yaanza kazi rasmi

Tumaini Makene

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Posts
2,650
Reaction score
6,088
Wakuu naona kuna watu tayari wameanza kufanya propaganda za kitoto hapa jukwaani. Mnawajua. Hatuja haja ya kupoteza muda nao, unless kama wanaleta kitu arguable. Msafara wa magari kadhaa na pikipiki kibao ndo unatoka airport kwenda mjini. Msafara unatoka kumpokea Kamanda Freeman Mbowe ambaye ametua muda mfupi uliopita hapo Abeid Aman Karume Inter. Airport. Msafara uko kamili, Kamanda wa anga, Mbowe, Dkt. Slaa, Naibu Katibu Mkuu Zenj, Hamad, wakurugenzi kama Msafiri, Benson, Lwakatare, maaofisa, kadhaa, makamanda wengine. Sasa tunapita mitaani na watu wanashangilia. Nitazidi kuwajuza kadri inavyotakikana. Tuwe pamoja

Watu mitaani wanasema "CHADEMA hiyoooo"

Leo kazi ya kampeni inaanza rasmi. Ingawa tayari underground work, ilishafanywa kitambo tu na advance team, muda mrefu. Hii ni nafasi na fursa muhimu ya kuingiza nguvu ya siasa za upinzani kudai uwajibikaji wa serikali kwa wananchi. Kazi hiyo itafanywa na CHADEMA kuanzia uchaguzi huu wa Uzini.
 
Wakuu ni msafara mkubwa sana. Watu wanaheshimu protocal, wanaachia nafasi kwa msafara kupita kwa uzuri kabisa. Watu wananyoosha vidole viwili, ishara ya wapiganaji wa CHADEMA na wengine kote duniani, kumaanisha amani, ushindi na upendo. Kazi ndiyo imeanza wakubwa hivyo, magwanda na wale wengine kaeni chonjo, huu ni muda wa kazi na wenye kazi wako kazini sasa. Kama ilivyo ada, CHADEMA wanajiongozea msafara wao, kwa amani kabisa.
 
Wakuu naona kuna watu tayari wameanza kufanya propaganda za kitoto hapa jukwaani. Mnawajua. Hatuja haja ya kupoteza muda nao, unless kama wanaleta kitu arguable. Msafara wa magari kadhaa na pikipiki kibao ndo unatoka airport kwenda mjini. Msafara unatoka kumpokea Kamanda Freeman Mbowe ambaye ametua muda mfupi uliopita hapo Abeid Aman Karume Inter. Airport. Msafara uko kamili, Kamanda wa anga, Mbowe, Dkt. Slaa, Naibu Katibu Mkuu Zenj, Hamad, wakurugenzi kama Msafiri, Benson, Lwakatare, maaofisa, kadhaa, makamanda wengine. Sasa tunapita mitaani na watu wanashangilia. Nitazidi kuwajuza kadri inavyotakikana. Tuwe pamoja

Watu mitaani wanasema "CHADEMA hiyoooo"

Leo kazi ya kampeni inaanza rasmi. Ingawa tayari underground work, ilishafanywa kitambo tu na advance team, muda mrefu. Hii ni nafasi na fursa muhimu ya kuingiza nguvu ya siasa za upinzani kudai uwajibikaji wa serikali kwa wananchi. Kazi hiyo itafanywa na CHADEMA kuanzia uchaguzi huu wa Uzini.
Safi sana..,tupo pamoja kamanda..,ukipata upenyo tupia picture ili kina MS waone donge..!:rant:
 
Tumaini,
Kazi mnayofanya inakubalika kwa wengi. Nawapongeza sana. Lakini huyu Msafiri miongoni mwa wakurugenzi ni yupi, Mtemelwa? Kama ni huyu nawapa angalizo la kuwa naye makini sana. Mtemelwa hana tofauti na Shaibu, Guninita...
 
Wakuu huko tunakoenda ndiyo jimbo la Mohamed Seif Khatibu. Naambiwa mawasiliano kule shughuli pevu ati. Hakuna voda, hakuna airtel. Tigo mpaka usimame mahali bila kuyumba, mwendo ni Zantel. Ingawa nayo kwa modem hola, mpaka juu ya mti (yaani mahali fulani pekee)
 
Uchaguzi huo unatakiwa kuwasha taa ya kijani kwa Chadema katika siasa za Zanzibar!
 
Mmmmmmh! "Hata siki la mtema ukilipamba lakaa vyema". Msemo wa Wapemba huo! Na ndio waswahili wakasema; "Uongo unaporudiwa rudiwa sana huonekana kama ukweli"! Hii ni Drip 99.9% kwa Wana wa CHADEMA ambao wana roho ndogo na wanahofiwa kufa kwa presha!
 
Haya wale waliosema CDM jimbo la uzini chali,semeni sasa...hakuna wa kuizui CDM kwasasa...shauri yenu.Hatujalala,Mtauwawa bure!!
 
Wapo wanaobeza, wakizani chadema nao wanasiasa zilezile za ccm na CUF. Mpka uchaguzi uishe itakuwa kama Igunga hawataamini macho yao maana chadema inapanda mbegu zake mioyoni mwa watu na si katika mifuko yao kama ccm. Tutawaombea na mabadiliko yatatokea maana Mungu akisema ndiyo mwanadamu ni nani hata aseme hapana?
 
Wakuu huko tunakoenda ndiyo jimbo la Mohamed Seif Khatibu. Naambiwa mawasiliano kule shughuli pevu ati. Hakuna voda, hakuna airtel. Tigo mpaka usimame mahali bila kuyumba, mwendo ni Zantel. Ingawa nayo kwa modem hola, mpaka juu ya mti (yaani mahali fulani pekee)

WanaJF
Karibu tunaingia Uzini. Ratiba imebadilika kidogo. Tutaenda Bambi moja kwa moja kwenye msiba ambako bahati mbaya uko kwenye center tunakozindulia kampeni. Kwa kuwa si shughuli inaweza kuahirishwa tunaenda kwenye msiba badala ya kwenda ngome
 
Wakuu nitapambana kadri ya uwezo wote kadri inavyowezekana kuwajibika ili mpate taarifa za uhakika. Hakuna fabrication wala propaganda. Wanasema live bila chenga. Ingawa kadri tunavyoenda ndo wigo wa mawasiliano unapungua. Nitatafuta namna, so longer as the will is there... Suala la picha pia litafanyiwa kazi inavyotakiwa wakubwa. Natambua umuhimu wake. Tayari sumu kwa watoto imeanza kupandwa huku, naona ishara ya vidole na wanashangilia kando kando ya njia. Wakuu Zanzibar itaivishwa, so longer as Wazanzibar wanaonesha utayari wa mabadiliko, kudai uwajibikaji, kupitia forum ya serious political party, CHADEMA.
 
Wakuu huko tunakoenda ndiyo jimbo la Mohamed Seif Khatibu. Naambiwa mawasiliano kule shughuli pevu ati. Hakuna voda, hakuna airtel. Tigo mpaka usimame mahali bila kuyumba, mwendo ni Zantel. Ingawa nayo kwa modem hola, mpaka juu ya mti (yaani mahali fulani pekee)

Tupo pamoja kamanda, sasa huyu Mohamed Seif Khatibu pamoja na uwaziri wake kashindwa kupeleka maendeleo (minara ya tigo,voda,airtel) uko jimboni kwake, watu wanamchaguaje sasa?
 
WanaJF
Karibu tunaingia Uzini. Ratiba imebadilika kidogo. Tutaenda Bambi moja kwa moja kwenye msiba ambako bahati mbaya uko kwenye center tunakozindulia kampeni. Kwa kuwa si shughuli inaweza kuahirishwa tunaenda kwenye msiba badala ya kwenda ngome

Tunashukuru sana Dk Slaa kwa Taarifa. Wasalimie wana Uzini!

 
chadema ikishinda zanzibar mim nahama nchi
kumbe hata kenge huwa wanajua nchi waliyopo na wanaweza wakapata visa??
basi hata mimi nitaenda Oman...............damn...............kenge mie!!
 
Back
Top Bottom