Nassib nyika
JF-Expert Member
- Jul 15, 2016
- 962
- 471
Apelekee ujinga wake huo atusikilizii upuuzii sisiNimekuja kwenye mji wa wagumu! Najua hamnipendi ila Mimi ndio raisi wenu!!
Apelekee ujinga wake huo atusikilizii upuuzii sisiNimekuja kwenye mji wa wagumu! Najua hamnipendi ila Mimi ndio raisi wenu!!
Kumbe anajua hatumpendi
Pole kwa kuishi kama shetani kipindi hikiBinadamu na akili yako timamu utaachaje shughuli zako ili ukamsilikize mtu asiye na upendo na Watanzania?!
Ahsante mkuu, mungu mtu baba bashite alisema wote tutaisoma numberPole kwa kuishi kama shetani kipindi hiki
Acha fitina wale jamaa hawana ukabila wangekuwa wakabila wasingekuwa wametapakaa ndani ya nchi na nje tena wakikimbiza kwelikweli
Watu wa K'njaro wanapigwa mawe sana hasa na viongozi waandamizi wa chama tawala kwasababu ya mafanikio makubwa waliyonayo,sio kwamba nawasifia ila na fananisha na watu wa huku kwetu chato.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] walimtenda nini mkuu?IRINGA ndo hajawahi kanyaga kabisa, na hivi tuko uwanda wa Juu, sijui anajua ni Ulaya huku! Bado anakumbuka walichomfanyia wakati wa kutafuta wadhamini!
Haijalishi,nenda kaibe na wewe au kafanye corruption kwani umaskini ulionao unaufurahiya......?na ujue anavyoisoma namba mwenye nacho sio sawa na wewe kajambanani.Wanakimbiza kwa uwizi na corruption.
Na kwa taarifa yako wanaisoma namba mpaka utawaonea huruma.
Ndio sababu ya kumfukuza ccm mama Msambatavangu..IRINGA ndo hajawahi kanyaga kabisa, na hivi tuko uwanda wa Juu, sijui anajua ni Ulaya huku! Bado anakumbuka walichomfanyia wakati wa kutafuta wadhamini!
Endelea kukumbatia ujinga.Na bahati mbaya hata Robo ya watanzania hamfiki
Tena mtu anayehubiri chuki.Binadamu na akili yako timamu utaachaje shughuli zako ili ukamsilikize mtu asiye na upendo na Watanzania?!
Wale milioni 6 hawakumpigia kura. Karibia nusu ya Wapiga kura.Na bahati mbaya hata Robo ya watanzania hamfiki
Wewe ndio utaisoma namba. Na sasa hivi wamejikita kwenye viwanda na kilimo.Wanakimbiza kwa uwizi na corruption.
Na kwa taarifa yako wanaisoma namba mpaka utawaonea huruma.
Duu ifike mahali jamani tujitambue tunaongea nini kwenye nini.... Kuna maneno hawapaswi kuongelewa na kiongozi mkubwa....Nimekuja kwenye mji wa wagumu! Najua hamnipendi ila Mimi ndio raisi wenu!!