Kutoka kulala chini ya madaraja hadi muigizaji bora duniani

Kutoka kulala chini ya madaraja hadi muigizaji bora duniani

Jannatul Firdaus

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2026
Posts
446
Reaction score
1,113
Djimon Hounsou aliwasili Paris kutoka Benin akiwa na umri wa miaka 13 na kaka yake, hawakuweza kupata kazi wala makazi badala yake kuishia kulala chini ya madaraja na kutafuta chakula kwenye mapipa ya takataka.

Kukutana kwa bahati nasibu na mpiga picha kulisababisha utambulisho wa mbunifu wa mitindo Thierry Mugler, ambaye alimtia moyo Hounsou kufuata kazi ya uanamitindo.

Mnamo 1987, akawa mwanamitindo na kuanzisha kazi huko Paris.

Alihamia Marekani mnamo 1990, akaanza kuonekana kwenye video za muziki muda mfupi baadaye aliigiza katika filamu yake ya Without You I'm Nothing (1990) na kisha akaigiza kama Cinqué mnamo 1997 filamu ya Steven Spielberg ya Amistad, Hounsou alipata sifa kubwa na kuteuliwa kwa Tuzo ya Golden Globe kwa jukumu hilo muhimu.

Alipata umaarufu zaidi kama Juba katika filamu ya mwaka 2000 ya Gladiator.

Leo Djimon ni mmoja wa waigizaji wanaojulikana sana huko Hollywood na kupitia yote hayo bado ni mnyenyekevu na hasahau kamwe anakotoka.
1788328417962.png
 
Bongo hata ulale chini ya madaraja ya Manzese karne nzima hakuna mpiga picha atakutazama.
Bongo pia kuna watu wameanzia chini sana Masanja Mkandamizaji si huwa anasema alikuwa analala barabarani, na kuna wakati huwa anaenda kutembelea mitaa hiyo na "kuwatoa" washikaji au ni maigizo?
 
Bongo pia kuna watu wameanzia chini sana Masanja Mkandamizaji si huwa anasema alikuwa analala barabarani, na kuna wakati huwa anaenda kutembelea mitaa hiyo na "kuwatoa" washikaji au ni maigizo?
Ni kweli alianzia chini lakini yeye kutoka kwake ni tofauti sana na huyo Djimon.
 
Ila pesa bhna inabadilisha adi mwili wa binadamu.....angalia hzo pua za hao watu wawili, njoo kwenye kichwa sasa kutoka rasta man adi upara
 
Back
Top Bottom