Kutoa hewa ukeni(kujamba) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kutoa hewa ukeni(kujamba)

Discussion in 'JF Doctor' started by Caritha, Aug 19, 2012.

  1. C

    Caritha Senior Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni siku za karibuni amekuwa akilalamika kuwa akiamka asubuh huwa anatoa hewa inayoambatana na sauti hvi hki ni ktu gani?
     
  2. C

    Caritha Senior Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaada jamani wadau mbona kimya?
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
    Unapojamba (farting) huna Matatizo tumboni, hiyo ni dalili kuwa digestion inafanyakazi vizuri kwani kitendo hicho huwa kinatoa gas na sumu tumboni. Unapobanwa usijizuie saana, jiachie kwa faida yako....ndiyo Caritha
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 39,204
    Likes Received: 3,995
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,751
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Tofauti: kujamba ni dalili kwamba una matatizo tumboni.... yaani chakula kinaoza tumboni. Kujamba thru! ukeni hiyo kwangu ni mpya.
     
  6. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kujamba UKENI hutokea mara tu baada ya kumaliza kufanya mapenzi. Ile pumping inapeleka hewa tumbo la ukeni hivyo baada ya muda hutoka. Huu si ugonjwa ila inatokana na hiyo shughuli hasa ikichukua muda mrefu sana. Hnh.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,173
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hata mie nilishindwa kuelewa aliposema kujamba ukeni! Hii hutokea hasaaaaaaa wanapotumia style ya chuma mchicha
     
  8. M

    Museven JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    hujaelewa mada mkuu. Tatizo ni kwamba ushuzi huo hutokea ukeni, sio nyuma! Hii si kawaida, lazima kuna tatizo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. M

    Museven JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    si kweli
     
  10. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,801
    Likes Received: 1,018
    Trophy Points: 280
    MziziMkavu hujamuelewa mtoa mada, ye anazungumzia hewa inayotoka ukeni. kama alivosema mchangiaji hapo juu mara nying inatokana na ku-do kwa style ya chuma mboga/mbuz kagoma kwenda. hzo style huwa zinasababisha hewa kuîngia uken cos mtalimbo huwa haujazi uke na kufanya hewa kupita so bda ya tendo ile hewa hutoka nje ndo mana unasikia km unajamba.
    solution: acha ku-do hzo style make sometime utakiumiza kizazi, sio salama kabisa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,130
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Mi mtalimbo wangu unajaza uke, kwaiyo sijawahi kuisikia hiyo, hata nikiwapiga madem chuma mboga.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    haya bwana bora miye na death of chockroach sinaga kjamba kwa mbele.
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 46,766
    Likes Received: 14,313
    Trophy Points: 280
    Eti? Ndo nini hicho?
     
  14. kidi kudi

    kidi kudi JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 615
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 60
    :rant:mmmh hiyo kali!!!
     
  15. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,198
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    OOOwk......meelewa jambo leo
     
  16. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 889
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    Tulia basii!
     
  17. Infopaedia

    Infopaedia JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 889
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 80
    Mpaka usaidiwe kuuliza!! Uwe unafunguka bana, utakufa na tai shingoni buree!! Viva jf.
     
  18. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    hizi huiwez wewe silaha za moto kaa mbali.
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: we chuma mboga huimaindi inaelekea wakati most women wanazipenda ile mbaya
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,381
    Likes Received: 991
    Trophy Points: 280
    kwa afya ya kizazi na afya yangu pia sipend mastail haya. tena kwa wale wanaoweka lupu kama njia ya kupanga uzazi staili hii inaweza kukuRIP kwa magonjwa na maumivu atii.
     
Loading...