Kutana na VICTOR: Mtoto wa Baba V

Watu8

Platinum Member
Feb 19, 2010
61,352
66,300
Haya ndio madhara ya kwenda na VICTOR Makirikiri Bar

Laga.JPG
 

mshana org

JF-Expert Member
Jan 28, 2012
2,092
618
dah yote haya nimadhara ya kumuacha mama v mwenyewe na watoto kule rombo.akakimbilia mjini kutafta vimwana
 

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,328
4,766
Kinishangazacho ni kwamba hii kamba (uzi) ipo since mornin, hadi milango hii Baba ya mtoto hajatia maguu hapa ku'confirm kua ni kweli kijana husika ni kojo lake! Ama laa.
Si kama tulivyomzoe hufika haraka kunako nyuzi zihusuzo familia yake.
Kama alivyotia maguu fasta kwenye kamba ya kum'confirm Mama v.
 
Last edited by a moderator:

Watu8

Platinum Member
Feb 19, 2010
61,352
66,300
Kinishangazacho ni kwamba hii kamba (uzi) ipo since mornin, hadi milango hii Baba ya mtoto hajatia maguu hapa ku'confirm kua ni kweli kijana husika ni kojo lake! Ama laa.
Si kama tulivyomzoe hufika haraka kunako nyuzi zihusuzo familia yake.
Kama alivyotia maguu fasta kwenye kamba ya kum'confirm Mama v.

Hawezi kupinga nimeitoa kweye fesibuku yake...tena iliandikwa "with Mama v"
 
Last edited by a moderator:

Judgement

JF-Expert Member
Nov 13, 2011
10,328
4,766
Hawezi kupinga nimeitoa kweye fesibuku yake...tena iliandikwa "with Mama v"

So far as a matter of fact umeona kabisa umuumbue mkubwa mwenzetu katikati ya gulio tena mchana wa saa 6 ?
Ungeonaje ungetutumia hii Srade kwa pm kwa kila mdau pm yake?
 
Last edited by a moderator:

Chimbuvu

JF-Expert Member
Jul 17, 2012
4,402
2,324
VIATU VYA VICTOR MTOTO WA Baba V

attachment.php
 

Attachments

  • NDALA.jpg
    NDALA.jpg
    18.2 KB · Views: 57
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

4 Reactions
Reply
Top Bottom