hearly
JF-Expert Member
- Jun 19, 2014
- 54,381
- 80,394
- Thread starter
- #21
Hahaa nimegairi ndio kuna mwanamke anausumbua moyo wangu .. Mpaka nimpate huyo kwanza ..ndio nitafikiria masuala ya kufaUmeghairi au..? Sema upesi ili tujue tunafanyaje kukuwahisha maana naona umechoka ugali dagaa wakati hiyo ndo keki yetu..!
Nikiamka asubuhi hicho ndo kifungua kinywa!.. hiyo ndo lunch na dinner pia ndio maana hata akili zangu zimekaa ki dagadagaa..[emoji23]
Mkuu weka na picha ya mwanamke wa kwanza kusema ile hela nitumie kwenye namba hii..[emoji28]
Ngoja nakuletea hiyo picha
Sasa hii kwanza chukua ya huyu mwamba
View attachment 1549626