Mkuu ndo maana alikuwa anapua kubwa utafikiri Mali ya umma..😅Mwanamke wa kwanza kusema nakuja lakini hatufanyi kitu mwaka 1985View attachment 1549571
Mwanamke wa kwanza kusema nakuja lakini hatufanyi kitu mwaka 1985View attachment 1549571
Acha ujinga weweMwanamke wa kwanza kusema nakuja lakini hatufanyi kitu mwaka 1985View attachment 1549571
Mi sihusiki hapo..Mambo yako hayo hahaa
HahaaKuna hela naisikilizia. View attachment 1549613
hatariMwanamke wa kwanza kusema nakuja lakini hatufanyi kitu mwaka 1985View attachment 1549571
Tutawakodi wale jamaa wa Ghana fanya upesi ili tuitishe rambirambi ili tuzi ramberambe..😜Nakufa sasa hivi
Umeghairi au..? Sema upesi ili tujue tunafanyaje kukuwahisha maana naona umechoka ugali dagaa wakati hiyo ndo keki yetu..!Kmmk hahaaa