Kutana na Neema cha Mwambe

Kutana na Neema cha Mwambe

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Posts
54,381
Reaction score
80,394
Mwanamke wa kwanza kusema nakuja lakini hatufanyi kitu mwaka 1985
IMG_20200827_125120.jpg
 
Kmmk hahaaa
Umeghairi au..? Sema upesi ili tujue tunafanyaje kukuwahisha maana naona umechoka ugali dagaa wakati hiyo ndo keki yetu..!
Nikiamka asubuhi hicho ndo kifungua kinywa!.. hiyo ndo lunch na dinner pia ndio maana hata akili zangu zimekaa ki dagadagaa..😂

Mkuu weka na picha ya mwanamke wa kwanza kusema ile hela nitumie kwenye namba hii..😅
 
Back
Top Bottom