Kusoma QT kwa mtu aliyeishia la saba ni sawa?

J

JAMAL AJMY

New Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
2
Points
20
J

JAMAL AJMY

New Member
Joined Aug 18, 2018
2 20
Habar wadau, mimi ni kijana wa miaka 21, nilifaulu darasa LA 7 ila sikuweza kuendelea mbele na secondary ila nilisikia kuwa kuwa Kuna QT, je QT inawezanifaa? Na pia nimeskia Kuna QT form 5 na 6 je ni kweli??
 
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined
Aug 12, 2011
Messages
5,793
Points
2,000
Bishop Hiluka

Bishop Hiluka

Verified Member
Joined Aug 12, 2011
5,793 2,000
Habar wadau, mimi ni kijana wa miaka 21, nilifaulu darasa LA 7 ila sikuweza kuendelea mbele na secondary ila nilisikia kuwa kuwa Kuna QT, je QT inawezanifaa? Na pia nimeskia Kuna QT form 5 na 6 je ni kweli??
Kwanini isikufae wakati kuna wengine hawakumaliza hata darasa la saba na wamesoma na kufanya vizuri? Hiyo ya form 5 na 6 sina uhakika, nadhani ipo maana nimeshawahi kukutana na watahiniwa huru wa form 6 (private canditate), nadhani ni QT...
 
J

JAMAL AJMY

New Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
2
Points
20
J

JAMAL AJMY

New Member
Joined Aug 18, 2018
2 20
Kaka bishop nashukuru kwa mrejesho pamoja sana kaka
 
ezraplatform

ezraplatform

Senior Member
Joined
Dec 19, 2016
Messages
109
Points
225
ezraplatform

ezraplatform

Senior Member
Joined Dec 19, 2016
109 225
Je kuna ukomo wa umri kufanya QT
 
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2017
Messages
1,599
Points
2,000
clem sayi

clem sayi

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2017
1,599 2,000
Inawezekana kusoma na ukafanya vizuri
 
Mega Mind Nyerere

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
1,109
Points
2,000
Mega Mind Nyerere

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
1,109 2,000
Ukishafaulu QT. Unafanya mtihani wa form six kama private candidate.
 
R

rolla

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
1,986
Points
2,000
R

rolla

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
1,986 2,000
Habar wadau, mimi ni kijana wa miaka 21, nilifaulu darasa LA 7 ila sikuweza kuendelea mbele na secondary ila nilisikia kuwa kuwa Kuna QT, je QT inawezanifaa? Na pia nimeskia Kuna QT form 5 na 6 je ni kweli??
Unaweza sana tena sana ni kudhamiria kwako. Kuna watu wengi QT route imewatoa wengine wana hadi PhD zao wanakula maisha. Wenyewe wanasema "hakuna kuchelewa ukikumbuka umewahi"
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
24,602
Points
2,000
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
24,602 2,000
Mm nilikuwa nauliza je elimu za qt yan qualify tecnology zinaweza kukufikisha chuo kikuu na kuweza kutimiza ndoto zako??
Sio Qualifying Technology Bali ni Qualifying Test, ili uweze kufanya mtihani wa Kidato cha nne ni either uwe umefanya mtihani wa form two au uwe umefaulu hyo Qualifying Test.
 
mr josemaro

mr josemaro

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
8
Points
45
mr josemaro

mr josemaro

Member
Joined Aug 14, 2019
8 45
Sio Qualifying Technology Bali ni Qualifying Test, ili uweze kufanya mtihani wa Kidato cha nne ni either uwe umefanya mtihani wa form two au uwe umefaulu hyo Qualifying Test.
Na hiz qualify test si ndo kama hiz watu wanasoma form 1&2 kwa mwaka mmoja au sizo??
 
Gwele

Gwele

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2016
Messages
782
Points
1,000
Gwele

Gwele

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2016
782 1,000
Ok lakin mimi nimefika form 4 lakin nilipata ufaulu wa matokeo mabov si inawezekana kwenda kuanza 3&4 kwa mwaka mmoj??
Hapo labda uwe resitter otherwise utumie miaka miwili mmoja kusoma QT1 mwengine kusoma 3 & 4 ambao ndio utapiga na pepa la Necta form 4
 

Forum statistics

Threads 1,324,982
Members 508,911
Posts 32,179,484
Top