WanaJf,
Salam za Xmas!
Zaidi ya mara tatu nimetumiwa msg hii na watu: "Je, umewahi kuiona picha ya Mwl. Nyerere akiwa ndani ya sare ya CCM? Tafuta popote duniani, ukiipata, kuna 1,000,000. Kama hakuna jiulize kwa nini?
Sijafanya uchunguzi kujua ukweli wa Mwl. kuvaaa au kutokuvaa sare ya CCM katika maisha yake. Waliyoiandaa msg hii, yamkini walifanya uchunguzi, walijiridhisha na kutoa msg hii tutafakari kwa kina. Mahusiano ya sare ya chama, uelewa wa siasa safi, na nafsi sahihi za watu ni vitu tofauti kabisa. Mengi yameongelewa namna Mwl alivyopenda kujipambanua kutokuwa mnafiki, na ndiyo maana aliwahi kusema: CCM si mama yangu!
Tunapoendelea na siasa zetu, ni wakati muafaka wa kuwaza kwa kina Uhuni wa Siasa na Sare za Vyama. Wananchi wa Tz hawahitaji sare, wanahitaji miongozo makini ya kuleta usatwi wa maisha yao. Watanzania hawahitaji sare za vyama, wanahitaji viongozi waliojipambanua kuwatumikia mpaka mwisho.
viongozi wa vyama vyetu wanajipambanua kwa yapi?
Salamu,
Perecy
Iringa