Kushindwa kwa olympik kosa ni la nani !?

Kushindwa kwa olympik kosa ni la nani !?

sony wega

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2012
Posts
234
Reaction score
35
Jana ktk kufunga michezo ya olympik nimeshudia wakenya na waganda wakiinjoy huku bendera zao zikipeperushwa kwa mafanikio yao ya usimamizi dhabiti ila kwa sisi sijui tunakwenda wapi
 
Kama mnaamua kumueka dr mkangara kama waziri wa mchezo mnategemea kutakua na mafanikio kwenye hii sekta kweli?
 
Jana ktk kufunga michezo ya olympik nimeshudia wakenya na waganda wakiinjoy huku bendera zao zikipeperushwa kwa mafanikio yao ya usimamizi dhabiti ila kwa sisi sijui tunakwenda wapi

Kuna Rais Mstaafu mmoja alishasema kuwa" watanzania ni kichwa chwa mwendawazimu". Siku hizo hatukufahamu/ hatukuelewa amekusudia nini.

Sasa tunaanza kufahamu pole pole kama hatutaki kuelewa fasta fasta.

Wakameroon wamezamia, hawa wa kwetu wakirudi na mabegi yaliyajaa nguo za mitumba.Tushukuru.

Kama kuna kesho, basi wakiwezeshwa watatuwakilisha vizuri. Vyenginevyo tutaambulia hii
Link https://www.jamiiforums.com/jukwaa-...an-katuni-ya-kejeli-kwa-tanzania-olympic.html
 
Tatizo ni selikari! hivi wanatumia vigezo gani kupata washiriki?hivi kwa nini tusiache kushiriki?.......dahhhh!!! ugolo tu.Hivi watanzania tunajivunia nini nje ya nch? umasikini ni sisi! taifa stars hamna kitu!olimpiki mikono nyuma! chama kilicho shika dora,akili za mbayuwayu! jamani sisi nini?????
 
Halafu kilicho nisikitisha zaidi hivi hata ile ya kurusha mshale tunashindwa hata kupeleka wale morani wakati wanasifika kwa kuua simba. Yaani kuna michexo mingi ambayo tungekuwa makini tungeweza kushiriki lakini tumeng'ang'ania tu riadha wakati msosi wenyewe chipsi na mayai ya kizungu. Tukiambiwa tule dona na ngano hatutaki angalau tungekuwa na stamina. pole yetu tutabaki kuleta makocha wazungu bila kuona mabadiliko.
 
Mi nadhani it is the right time Tanzania igeukie kwene Fani ya Umbea na Majungu ndio tunavyoviweza tu, haiingii akilini kila tunachofanya tunashindwa
 
alaumiwe KIKWETE kama tulivyoea
 
alaumiwe KIKWETE kama tulivyoea

Nafikiri yeye na SERIKALI yake haikwepi lawama hapa, kama aliweka wizara ya michezo na kuwachagua mawaziri Pamoja na katibu Mkuu, kazi yao moja wapo ni kutunga na kusimamia sera endelevu za michezo, na sio kwenda kuwaeka watu ambao wanavimba matumbo yao tu. Wizara ya michezo haiwajibiki chochote kwa michezo tanzania, na mbaya zaidi wanaziacha hadi timu za Taifa kuendeshwa na wababaishaji ili hali hizo ni kitambulisho cha mtanzania na ni suala la kitaifa zaidi. Mm nimechoka kuaibika kwa kweli, WaTz hatuna pa kujivunia
 
Jana ktk kufunga michezo ya olympik nimeshudia wakenya na waganda wakiinjoy huku bendera zao zikipeperushwa kwa mafanikio yao ya usimamizi dhabiti ila kwa sisi sijui tunakwenda wapi

Kwanza filibeth bahi ilitakiwa ajiuzuru mwenyewe kabla hajashukiwa, na haitajiki kwa kweli maana hamna lolote. Mimi nawashangaa sana viongozi wa tz ukishakiri umeshindwa kutimiza malengo si unajiuzulu tu. Ikiwezekana serikali imfukuze na tukae bila kushiriki kwa miaka kama 20 ili tujiandae. Hawa viongozi wengi wanang'ang'ania tu kwa vile kuna fungu la pesa linatoka olimpiki kuja lkn hawana hasa nia na dhamira kukuza michezo. Kwa maneno haya mi nasema kiongozi wa olimpiki ambaye kaipeleka timu london na bila kurudi hata na medali ajiuzulu ama afukuzwe kazi. Huku kubebana ni hatari angekuwa L-w-sa angeshamtimua maana mzee huwa aangalii makunyanzi kabisaa.
 
Back
Top Bottom